Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 8

കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 8

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

ആശയെ വീട്ടില്‍ എത്തിക്കാമെന്നു പ്രോമിസ് ചെയ്തിരുന്നതിനാല്‍ കരുണ നേരത്തെ കളി മതിയാക്കി. വിക്കി, വികാസ് സലീം എന്നിവരൊത്ത് മാരുതിയില്‍ കയറി. വിക്കിയും വികാസും ഫ്രണ്ടിലും, കരുണ, ആശ, സലീം എന്നിവര്‍ ബാക്കിലും കയറി, കരുണായും സലീമും ആശയുടെ ഇരുവശവുമിരുന്നു വിക്കിയും വികാസും കാര്യമായി എന്തോ സംസാരിച്ചു ഡ്രൈവു ചെയ്തപ്പോള്‍ സലീം ആവുന്നത്ര ആശയോടു ചേര്‍ന്നിരിക്കാന്‍ ശ്രദിച്ചു. കരുണയും അതു തന്നെ ചെയ്തു. ഇടക്കിടെ കരുണ ആശയുടെ ബ്ലവുസിനു മുകളിലൂടെ മുലക്കണ്ണില്‍ പിടിച്ചു ഞെക്കി എന്നിട്ടു ഒന്നുമറിയാതെ നടിച്ചു. മുലക്കണ്ണുകളില്‍ പിടിച്ച ഓരോ നിമിഷവും ആശ ഞെട്ടി സലീമിന്‍റെ ഭാഗത്തേക്കു മാറി. സലീമാണെങ്കില്‍ ഇതു തന്നോടുള്ള ആശയുടെ ആകര്‍ഷണമായി തെറ്റിധരിച്ചു. രോഗി ഇഛിച്ചതും വൈദ്യന്‍ കല്‍പ്പിച്ചതും പാലെന്ന രീതിയില്‍ കൂടുതല്‍ സ്വാതന്ത്രമെടുത്തു ഇടക്കിടെ കയ്യുടെ മുട്ടു സാരിക്കകത്തേക്കു നിരക്കി ആശയുടെ വലിയ മുലകളില്‍ തട്ടി. രണ്ടു വശത്തു നിന്നുമുള്ള എര്‍ത്തു മൂലം ആശയുടെ വികാരം കൂടി അവള്‍ വിയര്‍ത്തു തുടങ്ങി. അതോടൊപ്പം അവളുടെ വിയര്‍പ്പിന്‍റെ താമരപ്പൂമണം കാറില്‍ പരന്നു. ആ മണം അടിച്ച വിക്കിയും വികാസും പുളകം കൊള്ളാന്‍ തുടങ്ങി. കാറിനുള്ളില്‍ എല്ലാവരും വിവിധ രീതിയില്‍ കാമവികാരത്തിനടിമപ്പെട്ടുകൊണ്ടിരുന്നു.

സലീം തന്‍റെ കയ്യു പുറകോട്ടെടുത്ത് സീറ്റിനു മുകളില്‍ വച്ചു എന്നിട്ടു ആശയുടെ കഴുത്തിലും നഗ്നമായ തോളിലും ഇടക്കിടെ തൊട്ടു കൊണ്ടിരുന്നു. കരുണ ഈ സന്ദര്‍ഭം മുതലെടുത്ത് തന്‍റെ കയ്യു ആശയുടെ മടിയിലേക്കു നിരക്കി ഇടക്കിടെ ജട്ടിയുടെ മുന്നില്‍ പരതിക്കൊണ്ടിരുന്നു. നിമിഷങ്ങള്‍ക്കകം ആശയുടെ വീടെത്തി.

ആശ വീട്ടില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ രാജേഷ് മേനോനില്ലായിരുന്നു. അവള്‍ നേരെ ബെഡ് റൂമില്‍ കയറി കതകടച്ചു കുളിക്കാന്‍ കയറി. കുളിക്കാന്‍ കയറിയ അവള്‍ ടാമ്പൂണ്‍ അഴിച്ചപ്പോള്‍ രക്ത തുള്ളികള്‍ കണ്ടു അവള്‍ക്കാകെ നീറുന്നുണ്ടായിരുന്നു തന്നെ മൃഗീയമായി ഡില്‍ഡോ ഉപയോഗിച്ചു പണ്ണി പൂറിന്‍റെ അകമെല്ലാം നീറുന്നതില്‍ അവള്‍ കരുണയെ ശപിച്ചു. പിന്നെ ടബ്ബില്‍ കിടന്നു അറിയാതെ അവളുടെ കയ്യുകള്‍ അരക്കെട്ടിലേക്കു നീങ്ങി. പിന്നെ വിരലുകള്‍ പൂറിനുള്ളില്‍ കടന്നു വേഗത്തില്‍ ചലിക്കാന്‍ തുടങ്ങി.

രാജേഷ് എത്തിയപ്പോള്‍ രാത്രിയായി. അയാള്‍ വന്നപാടെ ആശയെ വിളിച്ചു ‘ഡാര്‍ലിംഗ് എ ആം ഗോയിങ് ടു ബോംബ്േ റ്റുമാറോ. ആ അഗര്‍ വാള്‍മാര്‍ നമ്മളെ ചീറ്റു ചെയ്തു. അഛന്‍ അവര്‍ക്കെതിരെ അവിടെ സെബിയില്‍ കേസു കൊടുത്തു. അതിന്‍റെ ഹീയറിംഗിനും മറ്റുമായി രണ്ടാഴ്ച ഞാന്‍ അവിടെ ആയിരിക്കും. അഛന്‍ തിരികെ വരുന്നതു വരെ നീ ഫാകറിയില്‍ പോകണം. അവിടെ ചില പ്രശനങ്ങള്‍ ഉണ്ട്. ബാങ്കിലെ മേനോന്‍ അങ്കിളും മാനേജര്‍ ലംബോധരന്‍ പിള്ളയും കൂടി നിന്നെ സഹായിക്കും. പവര്‍ ഓഫ് അറ്റോര്‍ണി നിനക്കു തന്നിട്ടുണ്ടല്ലോ. എങ്ങിനെയും ഞാന്‍ വരുന്നവരെ ബിസിനസ്സ് ഓടിക്കണം. ഇല്ലെങ്കില്‍ നമ്മള്‍ സിങ്കിങ്ങാകും. അഗര്‍ വാള്‍മാരുടെ അറുപതു ലക്ഷം കിട്ടിയാല്‍ എല്ലാ പ്രശ്നവും തീരും. ഇല്ലെങ്കില്‍ നമ്മുടെ ബിസിനസ്സ് ട്രബിളാകും നീ ഇവിടെ അഡ്ജസ്റ്റു ചെയ്തേ പറ്റു’kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

ആശ രാവിലെ എഴുനേറ്റപ്പോഴേക്കും രാജേഷ് എയര്‍പോര്‍ട്ടിനു പോയിരുന്നു. ഒമ്പതു മണിയായപ്പോള്‍ മുത്തു ഓടിച്ച കാറില്‍ അവള്‍ ഫാക്ടറിയിലെത്തി. മാനേജര്‍ ലംബോധരന്‍ പിള്ള അവളെ സ്വാഗതം ചെയ്തു. തടിച്ച ഒരു കുടവയറനാണു ലംബോധരന്‍ പിള്ള. പിള്ള പരമ ഭകതനാണു. നെറ്റിയില്‍ കളഭക്കുറിയും, കുങ്കുമക്കുറിയും, ചെവിയില്‍ തുളസിപ്പൂവും ഒക്കെ വച്ച ഒരു ആരു വച്ച താപ്പാന. അയാള്‍ ചിരിക്കുന്നതു പശു ചാണകമിടുന്നപോലെയാണു. വേണോ വേണ്ടയോ എന്നു കരുതി പശുവിന്‍റെ ഗുദം ഇടക്കിടെ തുറക്കുകയും അടക്കുകയും ചെയ്യുന്നപോലെ ലംബോധരന്‍ പിള്ളയും ചിരിക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന നില്‍പ്പില്‍ ആശയുടെ പുറകില്‍ നിന്നു കാര്യങ്ങള്‍ വിശദീകരിച്ചു. അന്നു തീയതി ഇരുപത്തെട്ടായിരുന്നു. ശമ്പളം കൊടുക്കാന്‍ രണ്ടു ലക്ഷം രൂപ അത്യാവശ്യം വേണം. അതായിരുന്നു ആശയുടെ മുന്നിലുള്ള പ്രധാന പ്രശ്നം, ശമ്പളം മുടങ്ങിയാല്‍ തൊഴിലാളികള്‍ പ്രശ്നമാക്കും പത്രക്കാരറിയും ബിസിനസ്സ് കുറെക്കൂടി താഴും. അതിനാല്‍ എന്തു വിലകൊടുത്തും ശമ്പളം നല്‍കണമെന്നു ലംബോധരന്‍ പിള്ള ഉപദേശിച്ചു. പക്ഷെ ബാങ്കര്‍ മേനോന്‍ സ്ഥലത്തില്ല അതിനാല്‍ ബാങ്കില്‍ നിന്നും ഓവര്‍ ഡ്രാഫ്റ്റു കിട്ടാന്‍ പ്രയാസം.(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *