Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / ആന്‍റി മൈ കളിടീച്ചര്‍ part 4

ആന്‍റി മൈ കളിടീച്ചര്‍ part 4

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

എന്‍റെ കുട്ടന്‍ സര്‍വ ശക്തിയുമെടുത്ത് ഷഡ്ഡി പൊട്ടിക്കുമാറു തള്ളി
നില്‍ക്കുകയാണ്. ആന്‍റിയുടെ അടിവയറില്‍ അവന്‍ ശക്തമായി ഇടം
ചോദിക്കുകയാണ്. ആന്‍റി ചുംബനത്തിനിടയില്‍ വലതുകരം താഴോട്ടാക്കി അവനെ ഒന്നു തടവി നോക്കി. ആന്‍റിയുടെ കരസ്പര്‍ശനം കരകടിക്കുന്ന പ്രതീതിയാണെന്നിലുകാക്കിയത്. ആന്‍റി ഉടനെ തന്നെ കൈമാറ്റി എന്‍റെ ചന്തികളില്‍ മാറിമാറി ഞെക്കി. ഞാനും പെട്ടെന്നു ബോധോദയമുകായതുപോലെ ഇരുകൈകളും പുറത്തുകൂടെ തടവി ആന്‍റിയുടെ നിതമ്പത്തിലെത്തി. സ്പോഞ്ചു പോലെ മൃദുലമായ
ആ മാദകക്കുടങ്ങളെ തലോടാന്‍ തുടങ്ങി. വിടര്‍ത്തി തലോടി ക്കൊണ്ടിരുന്ന കരതലങ്ങളില്‍ ജെട്ടിയുടെ അരികുകള്‍ തടയു ന്നുകായിരുന്നു. ആന്‍റി എന്‍റെ ചന്തിയിലുള്ള ഞെക്കല്‍ കുറച്ചു ശക്തിയിലാക്കി. അതു ഞാനും അമര്‍ത്തി ഞെക്കാനുള്ള ഒരു സൂചനയായിരുന്നു. ഞാന്‍ ആ മൃദുല ഗോളങ്ങളെ അമര്‍ത്തിയമര്‍ത്തി ഞെക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഞങ്ങള്‍ രകാളും മറ്റേതോ ലോകത്തിലേക്കു
പറക്കുകയായിരുന്നു. “കുട്ടാ നീ എന്നെ പുറകീന്നു കെട്ടിപ്പിടിച്ചിട്ട് ഈ ചെവിയുടെ താഴ്ഭാഗങ്ങളിയായുമ്മവച്ചേ” ആന്‍റി മൃദുലമായ സ്വരത്തില്‍ പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ ആന്‍റിയുടെ പുറണ്ടിലോട്ടുമാറിനിന്നു. ഷഡ്ഡിക്കുള്ളിലെ മുഴ ആന്‍റിയുടെ പാവാടക്കുപുറത്ത് ചന്തി വിടവിലേക്കമര്‍ത്തിവച്ച് ഇരു കൈകള്‍ കൊണ്ടും തൂവലിനേക്കാള്‍ നേര്‍മ്മയുള്ള ആ വയറില്‍ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. തലകുനിച്ച് ചെവിയുടെ താഴെയായി പുറം കഴുത്തിന്‍റെ സൈഡില്‍ ഉമ്മവച്ചു. ആന്‍റി ഒരു സീല്‍ക്കാരത്തൊടെ ഒന്നു ഞെട്ടി.
“മറ്റേസൈഡിലും” അന്‍റി പിറുപിറുത്തു. ഞാന്‍ അതുപോലെ തന്നെ ഇടതു വശത്തും മുത്തം കൊടുത്തു. ആന്‍റി നിന്നു പുളയുകയാണ്.
“നാവും കൂടി കൂട്ടിٹ.. എന്‍റെ കുട്ടാ…” ആന്‍റി നിന്നു വിറക്കുകയാണു.
ഞാന്‍ നാവു നീട്ടി ചെവികളുടെ പുറകുവശത്തു മാറിമാറി ചിത്രം വരക്കാന്‍ തുടങ്ങി.
എന്‍റെ നാവില്‍ നിന്നുണ്ടിട്ടുന്ന ഇക്കിളിയില്‍ ആന്‍റി നിന്നു പുളയുകയാണ്. ഞാന്‍ വയറില്‍ നിന്ന് കൈകള്‍ വീണ്ടും ബ്ലൗസ്സിനുമുകളില്‍ മുലകളെ ഞെക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി.
“നിനക്കു വേണോങ്കി അതഴിച്ചെടുക്കു കുട്ടാ..” ആന്‍റി പല്ലിറുമ്മിക്കൊകു പറഞ്ഞു. കേള്‍ക്കാത്ത താമസം ഞാന്‍ കൈകളെത്തിച്ച് ബ്ലൗസ്സിന്‍റെ കൊളുത്തുകളഴിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. പക്ഷേ ബ്ലൗസ്സിന്‍റെ മുറുക്കം മൂലം എനിക്കു കൊളുത്തുകളഴിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ലാ. ആന്‍റി രകുസൈഡില്‍ നിന്നും മുലകള്‍ നടുവിലേക്കുഞെക്കി തുണിയുടെ വലിവ് അയച്ചുതന്നു. ഞാന്‍ ഒന്നൊന്നായി ഹുക്കുകളെല്ലാം വിടുവിച്ചു. ബ്ലൗസ്സിന്‍റെ മുന്‍ ഭാഗം ഇരുവശങ്ങളിലേക്കുമായി അകത്തി വച്ച് മുലകളില്‍ കയ്യോടിച്ചു..kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal
വളരെ മിനുസമുള്ള നേര്‍ത്ത څനെറ്റ്چ ബ്രാ. അക്കാലത്ത് ഞാനാത്തരം ബ്രാകള്‍ കണ്ടിട്ടുകായിരുന്നില്ല. അവക്കു മുകളിലൂടെ തടവുമ്പോള്‍ മുലക്കണ്ണുകള്‍ എന്‍റെ കൈകളില്‍ തടയുന്നുകായിരുന്നു. അവ തടിച്ചുയര്‍ന്നു നില്‍ക്കുന്നതു പോലെ. ഞാന്‍ ബ്ലൗസ് തോളിലൂടെ ഊരി താഴേക്കിട്ടു. ബ്രായുടെ ഹുക്കഴിക്കാനായി കൈ പിന്നിലേക്കു കൊകു വന്നു. പക്ഷെ പതിവിനു വിപരീതമായി ബ്രായുടെ പുറണ്ടില്‍ കുറെ വള്ളികള്‍ മാത്രം. (ഞാനാക്കാലത്ത് ഫ്രണ്ട് ഓപ്പണ്‍ ബ്രാകള്‍ കണ്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു.) ആന്‍റി എന്‍റെ വിഭ്രാന്തി കകൊന്നു ചിരിച്ചുകൊകു പറഞ്ഞ്ു “അതിനവിടെയൊന്നുമില്ലാ.. ഇവിടെ മുന്നിലാ. അതിച്ചിരെ കഴിഞ്ഞഴിക്കം” ആന്‍റി പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നതിനിടയില്‍ ഞാന്‍ പാവാട ചരടില്‍ പിടിച്ചുവലിച്ചഴിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു.പാവാട കാലിലൂടെ ഊര്‍ന്നു തഴേക്കുവീണു. ആന്‍റിയുടെ ശരീരത്തിലിപ്പോള്‍ ആകെ അവശേഷിച്ചിരിക്കുന്നത് ലോലമായ തുണികള്‍കൊകുള്ള നീലക്ക ളറിലുള്ള ബ്രായും അതേ തുണികൊകുള്ള പാന്‍റിയും. സൂര്യ പ്രകാശം തട്ടാത്ത ആ വെളുത്തുതുടുത്ത ശരീരത്തിനു അവ അഴകു വര്‍ധിപ്പിച്ചു. ആന്‍റി എന്‍റെകൈയ്യില്‍ നിന്നും പെട്ടെന്നെന്‍റെ നേരെ തിരിഞ്ഞു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *