Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 9

മകനു വേണ്ടി -സമര്‍പ്പണം part 9

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

കതകിന്‍റെ എതിര്‍കോണിലാണ് കൂട്ടുഫാമിലിയുടെ ഡബിള്‍ബെഡ് കിടക്കുന്നത്. അതില്‍ വാതിലിനു നേരേ കോണോടു കോണായി ബെഡ്ഡിന്‍റെ മൂലയ്ക്കിരണ്ടുവശത്തുമായി കാലുകള്‍ കവച്ചുകിടക്കുന്ന ഒരണ്ടു നഗ്നയായ സ്ത്രീരൂപം. അതു മറ്റാരണ്ടുമല്ല ഭാരതി ച്ചേച്ചിയാണെന്നവനു മനസ്സിലായി. മുട്ടു വരേയേ കിടക്കയിലുള്ളു. കണങ്കാലുകളും പാദങ്ങളും താഴേയ്ക്കിട്ടിരിയ്ക്കുന്നു. അവര്‍ക്കു മുകളില്‍ ചേച്ചിയുടെ തുടകള്‍ക്കിടയില്‍ മുഖം പൂഴ്ത്തിക്കിടക്കുന്നു നയിറ്റി അരവരേ പൊക്കിയ മമ്മി. ഒന്നുകൂടി സൂക്ഷിച്ചു നോക്കി. ഭാരതിച്ചേച്ചി പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായിരണ്ടുന്നു. ചേച്ചിയുടെ മുഖത്തിനു മുകളില്‍ അമര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്നു മമ്മിയുടെ കവക്കൂട്. അതെ, പെണ്ണുങ്ങള്‍ രണ്ടു പേരും അങ്ങോട്ടുമിങ്ങോട്ടും കിടന്നു പൂറു തിന്നും തീറ്റിച്ചും സുഖിപ്പിയ്ക്കുകയാണ്. മമ്മി തകൃതിയായി ചേച്ചിയുടെ പൂറ്റില്‍ നക്കുന്നു തലയിട്ടിളക്കുന്നു മുഖമിട്ടുരയ്ക്കുന്നു. ഒപ്പം ചേച്ചിയുടെ മുഖത്തിരിയ്ക്കുന്ന സ്വന്തം അരക്കെട്ടിടയ്ക്കിടയ്ക്ക് അനക്കുകയും വെട്ടിയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ചേച്ചി ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് രസം കൂടുമ്പോള്‍ തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്ന കാലുകള്‍ ആട്ടുന്നു. ഇടയ്ക്കു രണ്ടു പേരും മൂളുകയും മുരളുകയും ചെയ്യുന്നുമു്. പൂറു മൂഞ്ചുമ്പോള്‍ ഉണ്ടാകുന്ന ജ്യൂഷ്….ജ്യൂഷ് ശബ്ദവും ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് കേള്‍ക്കാം. അവന്‍ കതക് അല്പം കൂടി തുറന്നു. അപ്പോള്‍ എന്തുകൊണ്ടാ മമ്മി തല പൊക്കി നോക്കി. അവര്‍ മകനേ കുണ്ടു ഒന്നു പുഞ്ചിരിച്ചു, പിന്നെ വീണ്ടും തല ചേച്ചിയുടെ കവയ്ക്കിടയിലേയ്ക്കു താഴ്ത്തി നക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഒപ്പം മമ്മി തന്‍റെ മുതുകില്‍ ചുരണ്ടുട്ടികയറ്റി വെച്ചിരണ്ടുന്ന നയിറ്റി താഴേയ്ക്കിറക്കി. അപ്പോള്‍ ചേച്ചിയുടെ മുഖം മൂടിക്കാണണം. അതു ചേച്ചി തന്നേ കാണാതിരിയ്ക്കാന്‍ മമ്മി ബുദ്ധിപൂര്‍വം ചെയ്തതാണെന്നു ഡെനിസിനു മനസ്സിലായി. നേരത്തേ തന്നേ അവര്‍ക്കു കുണ്ടികളുടെ വലിപ്പം കാരണം മമ്മിയുടെ പൂറല്ലാതെ മറ്റൊന്നും കാണാന്‍ പറ്റത്തില്ലായിരണ്ടുന്നു. കാരണം താന്‍ കിടക്കയില്‍ ചിതറിക്കിടക്കുന്ന അവരണ്ടുടെ മുടി മാത്രമേ കുള്ളു. ഇപ്പോള്‍ അതും മൂടി മറഞ്ഞു. സൂസമ്മേ… തുണി മാറ്റ്… എനിയ്ക്കു ശ്വാസം മുട്ടും…’ നയിറ്റിക്കടിയില്‍ നിന്നും
ചേച്ചി വിളിച്ചു പറഞ്ഞു.
‘ ഇല്ലെന്‍റെ ഭാരതിക്കൊച്ചേ… നീ നിര്‍ത്താതെ ചെയ്യ്….’
പിന്നെ ചേച്ചിയൊന്നും പറഞ്ഞു കേട്ടില്ല. നയിറ്റി അല്പം ഒന്നു മാറുന്നതു കണ്ടു അമ്പേ, ഈ മമ്മി ഭയങ്കരി തന്നെ, തന്നേ കാണിയ്ക്കാന്‍ വേി
അവര്‍ ഉപയോഗിച്ച ടെക്നിക്, കട്ടിലില്‍ ചേച്ചിയേ ആ ആംഗിളില്‍ കിടത്തി കാര്യം നടത്തുന്നു. നോക്കി നിന്ന അവന്‍റെ കുണ്ണ പാന്‍റു തുളയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഇടയ്ക്ക് മമ്മി തല പൊക്കിയപ്പോള്‍ കറുകറുത്ത കരിം പൂടകള്‍ക്കിടയില്‍ തുറന്നു മലര്‍ത്തിയ ഭാരതിച്ചേച്ചിയുടെ പൂറിന്‍റെ ചുവന്ന ഉള്‍വശവും ഞൊറിഞ്ഞു കരണ്ടുവാളിച്ച പൂര്‍ച്ചുണ്ടുകളും ഒരു നോക്കു കണ്ടു കാലുകള്‍ ബെഡ്ഡിന്‍റെ രണ്ടു
വശത്തുമായി കിടക്കുന്നു. നല്ല ഉരണ്ടുണ്ടു വെളുത്ത തുടകള്‍. കണങ്കാലില്‍ നിറയേ നീലരോമങ്ങള്‍. അധികം താമസിയാതെ മൂളലും മുരള്‍ച്ചയും കൂടി. ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ചപ്പിക്കുടിയ്ക്കുന്ന ശബ്ദങ്ങള്‍. ചേച്ചി അരക്കെട്ടു പൊക്കി തള്ളിപ്പിടിയ്ക്കുന്നു. മമ്മി അവരണ്ടുടെ മുഖത്ത് അരക്കെട്ടിട്ടു വട്ടം ചുറ്റിയ്ക്കുന്നു. രണ്ടു പേര്‍ക്കും വെള്ളം വരാറായി ക്കഴിഞ്ഞു എന്നു തോന്നി. പാന്‍റ്സ് തുറന്ന് ഗുലാനേയെടുത്തൊരണ്ടു വാണമമടിച്ചാലോ എന്നു വരേ ഡെനിസിനു തോന്നിപ്പോയി. എങ്കിലും അവനാ കൊതി അടക്കി. പെണ്ണുങ്ങളുടെ പണി നോക്കിനിന്നു.
ഈരണ്ടു പിള്ളേരേ പ്രസവിച്ച ആ യോനികളില്‍ രതിമേളത്തിന്‍റെ തനിയാവര്‍ത്തനം മൂത്തു. പരിസരബോധമില്ലാതെ അവര്‍ അപശബ്ദങ്ങളുണ്ടാക്കി .
‘ ങൂംംംം… ‘ ഒരണ്ടു മുരള്‍ച്ചയോടേ മമ്മി മുട്ടുകള്‍ അല്പം നിവര്‍ത്തി അരക്കെട്ട് ചേച്ചിയുടെ മുഖത്തേയ്ക്കു ചേര്‍ത്തു വെച്ചു. അപ്പോള്‍ മമ്മിയുടെ മുഖം ചേച്ചിയുടെ പൂറില്‍ നിശ്ഛലമായി.
‘ ങൂം…ങൂം…’ മൂര്‍ദ്ധന്യത്തിലെത്താന്‍ പോയ സുഖത്തിനു ഭംഗമുണ്ടായേ
പ്പാള്‍ അരക്കെട്ടനക്കിക്കൊണ്ടു ചേച്ചി ബഹളമുണ്ടാക്കി . അതു മനസ്സിലാക്കിയ മമ്മി തളര്‍ന്ന മുഖത്തോടേ വീണ്ടും ചേച്ചിയുടേ പൂറില്‍ മുഖമിട്ടുരയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഒരണ്ടു മിനിട്ടു നേരത്തേ മമ്മിയുടെ പ്രയത്നം ഫലം കണ്ടു ചേച്ചി കാലുകള്‍ പൊക്കി മമ്മിയുടെ കഴുത്തിനു മുകളിലായി വെച്ചിറുക്കി ചുറ്റിച്ചരച്ചു. ‘ ഹോ… എന്‍റീശ്വരാ… ഈ സൂസമ്മേടേ ഒരണ്ടു പണിയേ….ഹോണ്ടാണ്ടാണ്ടാണ്ടാ.. എനിയ്ക്കു( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *