Thursday , February 23 2017
Home / kambi kathakal / കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 10

കളിച്ചാലും തീരാത്ത മോഹം part 10

kalikuttan kambikadhakal kambikatha kambikathakal kambi kathakal

ലംബോദരന്‍ പിള്ള ഉടലോടെ സ്വര്‍ഗത്തു പോയി തിരികെ വന്നിട്ടും റിയാസ് കോക്കര്‍ ആശയുടെ പുറത്തു കിടന്നു പണിയുകയായിരുന്നു ഒരു അറബിക്കുതിരയെ ഓടിച്ചു പോകുന്ന സുല്‍ത്താനെപ്പോലെ അയാള്‍ ആശയെ തിരിച്ചു കിടത്തി പുറകിലൂടെ തന്‍റെ ലിംഗം അവളിലേക്കാവാഹിച്ചു. പിന്നെ
പ്ഠ പ്ഠാക് എന്ന ശബ്ദത്തില്‍ റിയാസ് തന്‍റെ കളി തുടര്‍ന്നു ലംബോദരനു കണ്ണു കുറെ നേരം കാഴ്ചയില്ലാതെ തോന്നി കാഴ്ച തിരിച്ചു വന്നപ്പോള്‍ റിയാസിനും വെള്ളം പോയിരുന്നു അയാള്‍ പ്ദും എന്ന ശബ്ദത്തോടെ ലിംഗം വലിച്ചൂരി അതു പൂറില്‍ നിന്നാണോ ഗുദത്തില്‍ നിന്നാണൊയെന്നു ലംബോദരനു പിടികിട്ടിയില്ല ആശ അര്‍ധ മയക്കം പൂകി അപ്പടി കിടന്നു
ലംബോദരന്‍ കത്തിച്ചു കൊടുത്ത റൊത്ത്മാന്‍ ചുണ്ടത്തു വച്ചു റിയാസ് കോക്കര്‍ ഒന്നു നെടുവീര്‍പ്പിട്ടു ഉഗ്രന്‍ ചരക്ക് നല്ല സഹകരണം പെണ്ണായാല്‍ ഇങ്ങിനെ വേണം വീണ്ടും വീണ്ടും അടിക്കാന്‍ തോന്നണം തന്‍റെ ഭാര്യ നൂറും ചരക്കും തന്നെ പക്ഷെ സഹകരണം പോര മച്ചാന്‍ കേറി അടിച്ചോ ഞാന്‍ കിടന്നു തരാം എന്നല്ലാതെ അതില്‍ ഒരു എഞോയ്മെന്‍റ് കിട്ടുന്നതായി അവള്‍
ഭാവിച്ചിട്ടില്ല ഇവളാകട്ടെ അടിയുടെ ഊക്കനുസരിച്ചു ഊര കുലുക്കിയും കളുകള്‍ ഇറുക്കിയും യോനീ ദളങ്ങളാല്‍ തന്‍റെ ലിംഗം ഇക്കിളിയാക്കിയും തന്നെ പരമാവധി സുഖിപ്പിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു ലംബോദരന്‍ പിള്ള തന്‍റെ നരയന്‍ സാമാനം കയ്യില്‍ ഇട്ടു മൃദുവായി അമര്‍ത്തി സാറെ കിണ്ണന്‍ ചരക്കു
തന്നെ സാറെ കെടക്കുന്ന കെടപ്പു കണ്ടില്ലിയോ ഈ കെടപ്പു
വെള്ളിത്തിരയില്‍ കാണിച്ചാല്‍ എന്തോന്നായിരിക്കും സാറേ നമ്മക്കു ആ സൂപ്പര്‍ പൊലയാടി മോനെ ഒതുക്കണേല്‍ അവന്‍റെ കാട്ടു രാജാവിറങ്ങുമ്പോള്‍ ഇവളുടെ രണ്ടു ബിറ്റു കേറ്റി ഷക്കീലേടേ നമ്മള്‍ എടുത്തു വെട്ടിക്കളഞ്ഞ കുറേ വേസ്റ്റു ഫിലിം എടുത്തു മദാലസയെന്നോ മറ്റോ പേരുമിട്ടു ലിറ്റില്‍ ഷേണായീലോ പദ്മേലോ ഇറക്കികൊടുത്താല്‍ പോരെ? കാട്ടു രാജാവിന്‍റെ
കട്ടെം പടോം മടങ്ങും സാറാണു ഇതിന്‍റെ പിന്നിലെന്നാരും അറിയുകേമില്ല അല്ലേല്‍ തന്നെ ദിലീപിന്‍റെ വെട്ടം പൃധ്വീരാജിന്‍റെ സത്യം ഒക്കെ ഇറങ്ങുന്നുണ്ട് ഓണപ്പടം എക്കാലവും വിചാരിക്കാത്ത പടം ആയിരിക്കും ഹിറ്റാകുന്നത് അല്ലേല്‍ ഇവളെ നമ്മടെ പടത്തില്‍ നായിക ആക്കിയാലെന്ത് ഇവള്‍ക്കു ബിസിനസ്സിനു പണം വേണം, തിരുപ്പതി ചെട്ടിയാര് ഈ മയിരിന്‍റെ കുണ്ടീം
മൊലേം കണ്ടാല്‍ അപ്പോഴേ എത്ര ലക്ഷം വേണേലും ഫിനാന്‍സു ചെയ്യും. ഒരു വെടിക്കു രണ്ടു പക്ഷി! സൂപ്പറും ഊമ്പും, നമ്മടെ പടോം ഓടും,
സാറിന്‍റെ കളീം നടക്കും, എനിക്കും വല്ലപ്പോഴും വെള്ളം പോകാന്‍
ഉപകരിക്കുകേം ചെയ്യും. ക്യാമറാ എടുത്തോണ്ടു വരട്ടോ റിയാസ് സാറെ?.
റിയാസ് ആ പറഞ്ഞതൊരു ശരിയാണല്ലോ എന്നാലോചിച്ചു പിന്നെ വിലക്കി വേണ്ടാ പിള്ളാച്ചാ ഇവള്‍ കുടുംബത്തില്‍ പിറന്നതല്ലിയൊ. നമ്മള്‍ കാണുന്നതുപോലാണോ കണ്ട എരപ്പാളികളു മുപ്പതു രൂപേംകൊടുത്തു ഈ തുടേം പൂറും ഒക്കെ കണ്ടു തിയേറ്ററില്‍ ഇരുന്നു വാണമടിക്കുന്നത!് മെനക്കേട് !! അങ്ങിനെ കണ്ണീകണ്ട തായോളികള്‍ എല്ലാം സുഖിച്ചാല്‍ പിന്നെ നമ്മള്‍ക്കെന്തോന്നു വില.!? അതുമല്ല ബ്ലൂ ഒക്കെ പൊല്ലാപ്പാണു പെണ്ണു കേസില്‍ കയറിയാല്‍ ജീവിതം കട്ടപ്പുക!! അതു ഇപ്പോള്‍ വേണ്ട തല്‍ക്കാലം
കുറെ ഫിനാന്‍സു ചെയ്യാം. നല്ല ഈടില്‍ മതി വെറുതെ കൊടുക്കണ്ട. പിന്നെ നമ്മള്‍ക്കു ഇവളെ ശരിക്കു നമ്മടെ നെല്ലിയാമ്പതി റിസോര്‍ട്ടില്‍ കൊണ്ടിട്ടു കളിക്കാം അതൊക്കെ കഴിഞ്ഞു മതി പടം പരിപാടി!! ഓണപ്പടം അല്ലേലും അവന്‍റെ അട്ടഹാസം പൊട്ടും ദിലീപിന്‍റെ പടം പകുതി ഫിനാന്‍സു ചെയ്യുന്നതാ ബുധി അല്ലേല്‍ ചേംബറിന്‍റെ മറ്റേ പടം ലാലു അലക്സിന്‍റെ അതു തമിഴിലാക്കാം, അവിടെ ഈ പടം ഒക്കെ ഓടും ചെലവും കുറവു ത്രിഷ
നായികയാവട്ടെ എന്താ ?

റിയാസ് കിടക്കയിലേക്കു പോയി കമഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന ആശയുടെ വെണ്ണ കുണ്ടികള്‍ പിടിച്ചു ഒന്നുടച്ചു ‘മതീ വയ്യ മതീ’ ആശ പറഞ്ഞു റിയാസ് ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ ലംബോദരനെ നോക്കി ലംബോദരന്‍ സാറിന്‍റെ സാമാനം സൂപ്പര്‍ എന്ന ഭാവത്തില്‍ തല കുലുക്കി റിയാസ് ആ മാദക നിതംബത്തില്‍ പ്ലക് എന്നു ഒരു അടി കൊടുത്തു ആ വെളുത്ത ചന്തികള്‍ ചുമന്നു അതുകണ്ടപ്പോള്‍ അയാള്‍ക്കു രസം കൂടി പിന്നെയും പിന്നെയും അയാള്‍ അവളുടെ ചന്തിയില്‍ കയ്യു കൊണ്ടടിച്ചു ആ ചന്തികള്‍ ചുമന്നു തെണുത്തു
‘ഹൂ എന്താ ഇതു പ്ലീസ് അടിക്കാതെ എന്തിനാ എന്നെ അടിക്കുന്നേ ‘ പ്ലീസ് എന്നു ആശ കിടന്നു കരഞ്ഞു ‘ഒന്നുമില്ല മോളേ നിനക്കു പണം തന്നിട്ടു പലിശ കിട്ടിയില്ലേല്‍ പൂറീ മോളേ ഇതുപോലെ നിന്നെ കിടത്തി അടിച്ചു പൊട്ടിക്കും എന്നു പറയുകയാണു കേട്ടോ പൊന്നു പൂറീ എഴുനേല്‍ക്കു ജട്ടീം പറീം ഒക്കെ ഇടു നിന്‍റെ കണവന്‍ വരും ഇപ്പോള്‍ ആശ പെട്ടെന്നു ചാടി എഴുനേറ്റു ലംബോദരന്‍ ജട്ടിയും ബ്രായും ഒക്കെ ഒരോന്നായി എടുത്തു കൊടുത്തു. ആശ അതെല്ലാമായി ബാത് റൂമില്‍ കേറി കതകടച്ചു. റിയാസ് ഫ്രിഡ്ജു തുറന്നു ഒരു പെഗ്ഗ് ഒഴിച്ചു ലംബോദരന്‍ ഐസ് ക്യൂബിട്ടു കൊടുത്തു പിന്നെ റിയാസ് ആംഗ്യം കാണിച്ചപ്പോള്‍ അയാളും ഒരു

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും.next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *