Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി BY ബെഞ്ചമിന്‍ ബ്രോ

ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി BY ബെഞ്ചമിന്‍ ബ്രോ

ഞാന്‍ ടോണി, വയസ് 21. നഗരത്തില്‍ നിന്നും മാറി ഒരു പുഴയോരത്ത് ശാന്ത സുന്ദരമായ ഒരിടത്തുള്ള റിസോര്‍ട്ടിലെ ജീവനക്കാരനാണ് ഞാന്‍.. മസ്സാജിംഗ് വിഭാഗത്തില്‍ ഞാനുള്‍പ്പെടെ അഞ്ചു പേരാണ് ഉള്ളത്. രണ്ട് ആണും മൂന്ന് പെണ്ണുങ്ങളും. ഈ ജോലി ചെയ്യുന്നതിന്റെ സുഖവും വരുമാനവും ഒന്നു വേറേയാണ്. ഞാന്‍ മസാജര്‍ എന്നതിനൊപ്പം ഒരു ഗിഗോളോ കൂടെയാണ്. വലിയ ആളുകളാണ് ഞങ്ങളുടെ ഹോട്ടലില്‍ താമസിക്കുവാന്‍ എത്തുക.സ്വന്തമായി സുഖിക്കുവാന്‍ എത്തുന്ന ആണുങ്ങളും പെണ്ണുങ്ങളും ഞങ്ങളുടെ സേവനം തേടാറുണ്ട്. ഭാര്യയും ഭര്‍ത്താവും ഒരുമിച്ച് വന്ന് ഇരുവരും വ്യത്യസ്ഥരായ ഇണകളില്‍ നിന്നും സുഖം തേടുന്നത് ഇവിടെ പതിവാണ്. വിലകൂടിയ വെടികള്‍ ഇവിടത്തെ പതിവുകാരാണ്. പലരും സ്വപ്നത്തില്‍ കാണുന്ന താരറാണിമാര്‍ ഒക്കെ ഇവിടെ വന്ന് തുണിയില്ലാതെ കണ്ടവര്‍ക്ക് മുമ്പില്‍ നല്ല പൈസ വാങ്ങി മലര്‍ന്നും കമഴ്ന്നും കുനിഞ്ഞു നിന്നുമെല്ലാം കിടന്നു കൊടുക്കും. ഒരു ഷോട്ടിനു ഒരു ലക്ഷവും രാത്രിക്ക് അഞ്ചു ലക്ഷമോ അതിനു മുകളിലോ വാങ്ങിക്കുന്ന ചരക്കുകള്‍ ഉണ്ട്. നീരാ ജാസ്മിയും, ഹെനയും, നീരയും, ഓതിര്‍മയിലും, ധാവനയും, ഷോണാ നായരും ധാമയും അങ്ങിനെ നീളുന്നു.പലരും കാമകേളികള്‍ ആടിത്തളരുമ്പോല്‍ ഞങ്ങളെ കൊണ്ട് മസാ‍ജ് ചെയ്യീക്കാറുണ്ട്. മസാജിന്റെ സുഖത്തില്‍ ഞങ്ങളെ കോണ്ട് പണ്ണിക്കുന്നവരും ഉണ്ട്. അക്കൂട്ടത്തില്‍ ഒരാളാണ് മദാലസയായ ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി.
തലേന്ന് രാത്രി ഒരു പണച്ചാക്കിന്റെ ഒപ്പം എത്തിയതായിരുന്നു ഹന്‍സിബ മാഡം. രാവിലെ പത്തുമണിയോടെയാണ് എനിക്ക് മാഡത്തിന്റെ റൂമില്‍ സര്‍വ്വീസിനു ചെല്ലുവാനുള്ള മാഡത്തിന്റെ അറിയിപ്പ് കിട്ടുന്നത്. പണ്ണാന്‍ വന്നവന്‍ രാവിലെ തന്നെ പോയി എന്ന് റിസപ്ഷനിസ്റ്റ് പറഞ്ഞിരുന്നു. മസാജ് കിറ്റുമായി ഞാ‍ന്‍ കോട്ടേഴ്സിലേക്ക് നടന്നു. ഡോറ് തുറന്നപ്പോള്‍ സുതാര്യമായ ഒരു നൈറ്റിയുമിട്ട് ഹന്‍സിബ മാഡം കിടക്കുന്നു, രാത്രി കാമകേളികള്‍ ആടിക്ഷീണിച്ചുള്ള കിടപ്പാണ്. വാതില്‍ അടച്ചു. ഒരു നിമിഷം ആ മാദകത്തിടമ്പിന്റെ കിടപ്പൊന്നു ആസ്വദിച്ചു. വശം തിരിഞ്ഞാണ് കിടക്കുന്നത്. തെറിച്ചുരുണ്ട കുണ്ടിക്ക് കീഴെ വരെ തുണി കയറികിടക്കുന്നു. വലിപ്പമേറിയ പോര്‍ മുലകളില്‍ ഒന്ന് ഏതാണ്ട് മുഴുവനും പുറത്താണ്. വൃത്തമൊത്ത മുഖത്ത് പണ്ണലിന്റെ ക്ഷീണം ഉണ്ടെങ്കിലും മദാലസഭാവം തുളുമ്പി നില്‍ക്കുന്നു. ചെഞ്ചുണ്ടുകള്‍ അല്പം അകന്നിരിക്കുന്നതിനാല്‍ വെളുത്ത് സുന്ദരമായ പല്ല് പുറത്ത് കാണാം. കടവായിലൂടെ ഉമിനീര്‍ ഒഴുകി ബെഡ്ഷീറ്റില്‍ വീണിട്ടുണ്ട്. ശരിക്കും കമ്പിയടിക്കുന്ന സീനാണ്. ഞാന്‍ പതിവു പോലെ കാല്‍ക്കല്‍ ചെന്നിരുന്നു. കൊഴുത്ത കണങ്കാലുകളില്‍ കൊലുസ് ചുറ്റിക്കിടകിടക്കുന്നു. ഞാനാ താമരമൊട്ടു പോലെയുള്ള പാദങ്ങളില്‍ ചുമ്പിച്ചു. ഇരുപാദങ്ങളും കൈകളില്‍ എടുത്ത് ചുമ്പിക്കുവാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി ഒന്ന് അനങ്ങി. അവര്‍ കണ്ണുകള്‍ തുറന്നു.ഗുഡ് മോര്‍ണിംഗ് മിസ്റ്റര്‍ സ്റ്റഡ് അവര്‍ പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.ഗുഡ്മോര്‍ണിംഗ് തമ്പുരാട്ടീഹോ എന്റെ പേരു ഹന്‍സിബാ റസന്‍ എന്നാ..അസ്സലു മേത്തച്ചി ആ ഞാന്‍ ഏതു കോലോത്തെ തമ്പുരാട്ടിയാകാ എന്റെ കുട്ടാ…രാവിലെ തന്നെ സുഖിപ്പിക്കല്ലേ..ഈ അടിമക്ക് പണ്ടുമുതലേ മാഡം തമ്പുരാട്ടിയാന്ന് അറിയാലോ….എന്നാലേ എന്റെ അടിമ ഞാന്‍ പറയുന്നതെന്തും അനുസരിക്കുമോ?ഇതുവരെ അനുസരിച്ചിട്ടുണ്ടല്ലോ പിന്നെ എന്താ ഇപ്പോള്‍ ഇങ്ങനെ ഒരു ചോദ്യം.അതൊക്കെ ഉണ്ട്..അദ്യം അനുസരിക്കുമോ എന്ന് പറ..അവള്‍ കിടക്കയില്‍ എണീറ്റിരുന്നു. സുതാര്യമായ നൈറ്റ് ഗ്രൌണിന്റെ ബട്ടന്‍സുകള്‍ തുറന്നിരുന്നതിനാല്‍ കൊഴുത്തുരുണ്ട് കരിക്ക് പോലുള്ള പോര്‍ മുലപുറത്ത് ചാടി. തേന്‍ നിറമാര്‍ന്ന മുലഞെട്ടുകള്‍ തെറിച്ചു നില്‍ക്കുന്നു. ഞാന്‍ അതിലേക്ക് തുറിച്ച് നോക്കിയപ്പോള്‍ മാഡം കാലുകൊണ്ട് എന്റെ കുണ്ണയ്ക്ക് മുകളില്‍ മെല്ലെ ചവിട്ടി.“അയ്യടാ എന്റെ മുലനോക്കി കണ്ണുവെക്കല്ലെ ചെക്കാ..” അവര്‍ ഷീറ്റെടുത്ത് പുതച്ചു. അതോടെ ആ മനോഹരമായ മാദക ദൃശ്യം എനിക്ക് നഷ്ട്മായി.
എന്താ കാര്യം പറ എന്റെ പൊന്നു തമ്പുരാട്ടീകാര്യം പറയുകയല്ല കാണിച്ചു തരാം അതു പോലെ ചെയ്യാമോ?തമ്പുരാട്ടി പറയുന്നതും കാണിക്കുന്നതുമായ എന്തും ചെയ്യാം പോരെ…“ഉറപ്പാണല്ലോ”“ഉറപ്പ്”പെട്ടെന്ന് ഹന്‍സിബയുടെ മൊബൈല്‍ ഫോണ്‍ ബെല്ലടിച്ചു.“യെസ് ..ഗുഡ് മോര്‍ണിംഗ്…ഓ ഞാന്‍ അത് മറന്നു…വന്നോളൂ..”അവര്‍ മൊബൈല്‍ ഫോണ്‍ കട്ട് ചെയ്തു..“എടാ ഒരു ആള്‍ ഇപ്പോള്‍ വരും നീ തല്‍ക്കാലം എവിടേലും ഒന്ന് മാറി നില്‍ക്ക്.““ശരി എങ്കില്‍ ഞാന്‍ പുറത്ത് നില്‍ക്കാം”“ഹേയ് പുറത്തൊന്നും പോണ്ടാ…ആ ടോയ്ലറ്റില്‍ കേറിക്കോ..ഒകെ”ഞാന്‍ വേഗം ടോയ്ലറ്റിലേക്ക് കയറി, ഡോര്‍ ചാരി. ഹന്‍സിബ മാഡം പെട്ടെന്ന് എണീറ്റു. കിടക്കയില്‍ ഒരു വശത്ത് കിടന്നിരുന്ന ചുവന്ന പാന്റി എടുത്ത് മണപ്പിച്ചു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *