kambi kathakal Other

ജിമ്മിയുടെ കോലും സൂസന്‍റെ കുഴലും

kambikathakal kambikadha kambi katha kambi kadha kalikuttan

സൂസന്‍ ഒരു എഞ്ചിനീയറിങ് സ്റ്റുഡന്‍റാണ്. കോളേജില്‍ അന്നു
പഠിപ്പുമുടക്കായിരുന്നു. സൂസന്‍ അതുകൊു വീട്ടിലേക്കു പോയി അവളുടെ അമ്മയും അപ്പനും ഡോക്ടര്‍മാരാണ്.. വീട്ടില്‍ ചെന്നപ്പോള്‍ അവരൊക്കെ പോയിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു. വേലക്കാരി ചന്തയില്‍ പോകാനായി ഗേറ്റു പൂട്ടി ഇറങ്ങിയപ്പോഴാണു സൂസന്‍ എത്തിയത്.
‘അയ്യൊ കുഞ്ഞേ ഇന്നു കാളേജില്ലേ? അവര്‍ ചോദിച്ചു
‘ഇല്ല ഏലിയാമ്മ ചേടത്തീ സമരമാണ്.
‘അവമ്മാര്‍്ക്കു എന്നും സമരമല്ലെ ഉള്ളു ഏതായാലും മോള്‍ ഇപ്പം വന്നതു നന്നായി. ഏലിയാമ്മചേടത്തിക്കു ചന്തയില്‍ പോയിട്ടു ഒരു കല്യാണത്തിനും പോകണം. ഡോക്ടര്‍ സാര്‍ ഉണ്ണാന്‍ വരുമ്പോള്‍ വരാന്‍ പറ്റുമോന്നാരുന്നു പേടി. ഇനി മോള്‍ വന്നപ്പോള്‍ മോള്‍ വിളമ്പിക്കൊടുക്കുമല്ലൊ ചേടത്തി വയ്യിട്ടു വന്നാലും മതിയല്ലോ’
ഏലിയമ്മ ചോദിച്ചു
‘ഓ മതി ഇന്നു ഞാന്‍ ഇവിടെ കിടന്നുറങ്ങാന്‍ പോകുവാ’
സൂസന്‍ വീടിന്‍റെ താക്കോല്‍ വങ്ങി അകത്തേക്കു കയറി. സൂസനാകെ വിയര്‍ത്തു കുളിച്ചിരുന്നു അല്ലെങ്കിലും പരിഷ്കാരി പെണ്ണുങ്ങള്‍ കാലത്തെ തല കുളിക്കുകയില്ലല്ലോ. മഞ്ഞ ചൂരിദാര്‍ ആയിരുന്നു അവളുടെ വേഷം. യൂണിഫോം നിര്‍ബന്ധമില്ലാത്ത ദിവസമായതുകൊു ഒന്നു ചെത്താമെന്നു കരുതി പുതിയ ചൂരിദാറിട്ടു കോളേജില്‍ പോയതാണു അപ്പോഴാണു മുടിഞ്ഞ സമരം. അവള്‍ മുന്‍ വശത്തെ കതക് അടച്ചിട്ടു തന്‍റെ മുകളിലുള്ള മുറിയിലെക്കു പടികള്‍ ഓടിക്കയറി.
സ്റ്റെപ്പു കയറി ബെഡ് റൂമില്‍ ചെന്നപ്പോള്‍ അവളെ എതിരേറ്റതു അവിടത്തെ ജെര്‍മന്‍ ഷെപ്പേര്‍ഡ് നായ ജിമ്മിയായിരുന്നു സൂസനെ ക് അവന്‍ സ്നേഹത്തോടെ ഒന്നു മുരു പിന്നെ മാര്‍ബിള്‍ പാകിയ നിലത്തു വിരിച്ച ചവിട്ടാനുള്ള തുണിയില്‍ കിടന്നു.
‘മോനേ ജിമ്മീ എന്താടാ വയര്‍ നിറഞ്ഞോ നീ താഴെക്കിടക്കാതെ മോളില്‍ വന്നു
കിടക്കുന്നതു’
സൂസന്‍ അവനോടു വെറുതെ പറഞ്ഞു. എന്നിട്ടു തന്‍റെ ഡ്രസ്സ് ചേഞ്ചു ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങി. ജിമ്മി വീട്ടില്‍ ആളില്ലാത്തപ്പോള്‍ അവളുടെ മുറിയിലെ ചവിട്ടുപായില്‍ ആണു കിടക്കുക അതിനാല്‍ ഡ്രെസ്സ് മാറുമ്പോള്‍ അവന്‍റെ സാന്നിധ്യം അവള്‍ക്കു അലോസരമായിരുന്നില്ല. സൂസന്‍ അന്നാകെ ഒരു കമ്പി മൂഡിലായിരുന്നു. ബസിലാണു ഇന്നവള്‍ കോളേജില്‍ പോയതും തിരികെ വന്നതും. ശരിക്കു എര്‍ത്തു കിട്ടി. കോളേജു ബസായിരുന്നതിനാല്‍ ആരും അതൊന്നും ശ്രധിച്ചതുമില്ല. മീശ
കിളിക്കാത്ത ഒരു ചെറുക്കന്‍ എന്തെല്ലാമാണു കാട്ടിക്കൂട്ടിയത.് അവന്‍റെ കുഞ്ഞു വിരലുകള്‍ ആദ്യം അവളുടെ തുടയില്‍ അറിയാതെ എന്ന വണ്ണം ഒന്നു തലോടി. സൂസന്‍ തിരിഞ്ഞുനോക്കിയപ്പോള്‍ ഒരു പാവം ചെക്കന്‍! അറിയാതെ
തോിയതായിരിക്കം എന്നവള്‍ കരുതി. അല്‍പ്പം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ പിന്നെയും ഒരു വിരല്‍ അവളുടെ ഷഡ്ഡിയുടെ അടിയിലെ എലാസ്റ്റിക്കു നോക്കി ചൂരിദാറിന്‍റെ വശങ്ങളില്‍ ക്കൂടി റ്റ്രേസു ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ക്കതൊരു പുതുമ തോന്നി. പീരീഡ് ആകാറായതിനാല്‍ അവള്‍ അന്നൊരു പഴയ ജെന്‍റ്സ് റ്റയിപ്പു ജട്ടി ആയിരുന്നു ഇട്ടിരുന്നതു. അകത്തു സുരക്ഷിതത്വതിനു കുറെ പഴയ തുണിയും വച്ചിരുന്നു. പാഡ് അവള്‍ക്കു തികയില്ല. അവള്‍ക്കു മെന്‍സസ്സാകുമ്പോള്‍ കുറെയധികം ചോര വരും. പാഡില്‍ നില്‍ക്കത്തില്ല. അതിനാല്‍ പഴയ പെണ്ണുങ്ങളെപ്പോലെ പഴന്തുണിയാണു ഉപയോഗിക്കാറു.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *