Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ആശ തമ്പുരാട്ടി

ആശ തമ്പുരാട്ടി

kalikuttan, kambikathakal, kambikadhakal, kambi katha, kambi kadha

പന്തളം കൊട്ടാരത്തിലെ ഒരു അകന്ന ശാഖയിലുള്ള ഒരു കോവിലകത്തെ അംഗമാണു ആശ തമ്പുരാട്ടി. പേരില്‍ മാത്രമെ തമ്പുരാട്ടി ഉള്ളു വീട്ടില്‍ ഒക്കെ വളരെ കഷ്ടമാണു കാര്യങ്ങള്‍. ആശയുടെ അചന്‍ ഒരു കഥകളിഭ്രാന്തനായ ഒരു നമ്പൂതിരി ആണു, അമ്മയാകട്ടെ അസുഖം ബാധിച്ചു കിടപ്പിലാണു ആശയാണു വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങളും ഒക്കെ നോക്കുന്നതു അവളുടെ അച്ചനാകട്ടെ എന്നും കഥകളിയുമായി കറങ്ങി നടക്കും അവര്‍ താമസിച്ചിരുന്നതു ഒരു പഴയ തരവാദുപോലുള്ള ഒരു വീട്ടിലും ചുറ്റുവട്ടത്തൊക്കെ പവങ്ങള്‍ അയിരുന്നു താമസിച്ചിരുന്നതു പലപ്പോഴും കോവിലകത്തും പട്ടിണിയും പരിവട്ടവും തന്നെയായിരുന്നു കഞ്ഞിയും പയറും ആയിരുന്നു അവരുടെ രാത്രിഭക്ഷണം ദാരിദ്ര്യം ഉണ്ടെങ്കിലും അതൊന്നും പുറത്താരെയും അറിയിക്കാതെ അവര്‍ കഴിഞ്ഞുകൂടി. ആഷയുടെ അടുത്തുള്ള വീട്ടില്‍ ഉള്ള കുമാരി എന്ന ഒരു കുട്ടിയാണു അവളുടെ ഏക മിത്രം അവര്‍ ഒരുമിച്ചു സ്കൂളില്‍ പോവുകയും വരുകയും ചെയ്യും പട്ടിണിയും ദാരിദ്ര്യവും ആഷയുടെ സൗന്ദര്യത്തെ ബാധിച്ചില്ല നോക്കിനില്‍ക്കെ അവള്‍ വളര്‍ന്നു ഒരു രാജകുമാരിയെപ്പോലെ സുന്ദരിയായി അവളുടെ മുലകള്‍ തഴച്ചു വളര്‍ന്നു ആരെയും കൊതിപ്പിച്ചു പുസ്തകങ്ങള്‍ കൊണ്ടു മറക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോഴൊക്കെ അവ കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ തുള്ളിതുളുമ്പി നാട്ടുകാരുടെ ഉറക്കം കെടുത്തി. കോവിലകത്തെ കുട്ടിയായതിനാല്‍ എല്ലാവരും അവളോടു ബഹുമാനത്തോടെ പെരുമാറി തൊഴുത്തില്‍ കെട്ടിയിടപ്പെട്ട ഒരു ആനയായിരുന്നു അവള്‍. കുമാരിക്കാണു അവളുടെ അടുത്തു ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സ്വാതന്ത്ര്യം ഉള്ളതു കുമാരിക്കു കാര്യമായ സൗന്ദര്യം ഒന്നുമില്ലായിരുന്നു മുഖം നിറയെ മുഖക്കുരുവും കൊള്ളിപോലുള്ള ڇകകാലുകളും അവളെ അപകര്‍ഷതാബൊധത്തിനടിമയാക്കി കുമാരി ഒരു ഉണക്കക്കൊള്ളിയായിരുന്നെങ്കിലും കാമത്തിന്‍റെ കാര്യത്തില്‍ ആണിനെപ്പോലും കടത്തിവെട്ടും ആഷയുടെ മനസ്സില്‍ കാമം മൊട്ടിട്ടതു തന്നെ കുമാരിയുടെ കൂട്ടുകൊണ്ടാണു കുമാരി ഒരു ദിവസം എവിടെനിന്നോ ഒരു കൊച്ചു പുസ്തകം കീറിപ്പറിഞ്ഞതു ആഷായെ കൊണ്ടുവന്നുകാണിച്ചു അതില്‍ നിറയെ സ്ത്രീയും പുരുഷനുമായുള്ള കാമകലയുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ ആയിരുന്നു ആഷാ ആദ്യമായിട്ടാണു ഇങ്ങിനെയുള്ള ഒരു പുസ്തകം കാണുന്നതു കുമാരിയുടെ കയ്യില്‍ നിന്നും അവള്‍ അതു ഒരു ദിവസത്തേക്കു കടം വാങ്ങി വീട്ടില്‍ എത്തിയ ഉടന്‍ തന്നെ അവള്‍ ഡ്രെസ്സ് മാറി ഒരു പെറ്റികോട്ടുമാത്രം ധരിച്ചു അമ്മക്കു കാപ്പിയും ഉണ്ടാക്കികൊടുത്തിട്ടു കോവിലകതിന്‍റെ മുകളിലുള്ള തന്‍റെ മുറിയില്‍ പോയി കട്ടിലില്‍ കിടന്നു പുസ്തകം വായിക്കാന്‍ തുടങ്ങി അതു നിറയെ കഥകള്‍ ഒക്കെയുണ്ടായിരുന്നു വായിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ അവള്‍ക്കു രസം പിടിച്ചു കഥകള്‍ വായിക്കുന്തോറും അവളുടെ കാലിന്‍റെ ഇടയില്‍ ഒരു കിരുകിരുപ്പു അനുഭവപ്പെട്ടു അവള്‍ കാലുകള്‍ അടുപ്പിച്ചു തിരുമ്മി തുടകള്‍ രണ്ടും കൂട്ടിയുരസിയപ്പോള്‍ അവളുടെ സാമനത്തിനകത്തു ഒരു തരിപ്പു അനുഭവപ്പെട്ടു അവള്‍ പതുക്കെ പേജുകള്‍ മറിച്ചു ഒരു സ്ത്രീയും പുരുഷനും കൂടി അന്യോന്യം നഗ്നരാക്കുന്നതിന്‍റെ ചിത്രങ്ങള്‍ ആയിരുന്നു ആ പെജില്‍ പിന്നെ സ്ത്രീയുടെ മുലകളില്‍ പുരുഷന്‍ പിടിക്കുന്നതും സ്ത്രീയുടെ യോനിയില്‍ പുരുഷന്‍ നക്കുന്നതും ഒക്കെ അവളെ രസം പിടിപ്പിച്ചു അവളുടെ കയ്യറിയാതെ അവളുടെ പെറ്റിക്കോട്ടിന്‍റെ ഇടയില്‍ക്കൂടി തന്‍റെ തുടയില്‍ തടവി തുടയില്‍ ഉള്ള കൊച്ചുകൊച്ചു രോമങ്ങള്‍ ഉണര്‍ന്നുതുടങ്ങി അവള്‍ പതുക്കെ തന്‍റെ യോനിയില്‍ മെല്ലെ തടവാന്‍ തുടങ്ങി ആ ത്രികോണം നിറയെ കൊച്ചുകൊച്ചു രോമങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു അവള്‍ പതുക്കെ തന്‍റെ പെറ്റികോട്ടു മേലോട്ടു ഉയര്‍ത്തി തന്‍റെ യോനിഭാഗത്താകെ കണ്ണോടിച്ചു , താന്‍ ഒരു സുന്ദരി തന്നെയെന്ന് അവള്‍ അഭിമാനത്തോടെ വിലയിരുത്തി. വീണ്ടും അവളുടെ ശ്രധ കൊചുപുസ്തകതിലേക്കു വന്നു,

പേജുകള്‍ മറിയുന്തോറും അവള്‍ക്കതുവരെ അറിയാത്ത കാര്യങ്ങള്‍ അവളെ കോള്‍മയിര്‍ക്കൊള്ളിച്ചു. കറുത്തു തടിച്ച ഒരു പുരുഷന്‍റെ ലിംഗം ഒരു സ്ത്രീ വായില്‍ കൊള്ളിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്ന ചിത്രം കണ്ടു അവള്‍ അമ്പരന്നു. അയ്യേ എന്തു വൃത്തികേടാണിതൊക്കെ അവള്‍ക്കു നാണവും ഭയവും തോന്നി. യഥാര്‍ഥത്തില്‍ ഇങ്ങിനെ ഒക്കെ സ്ത്രീയും പുരുഷനും തമ്മില്‍ ചെയ്യുമോ അവള്‍ക്കു അതിശയം തോന്നി പക്ഷെ ചിത്രങള്‍ കള്ളം പറയുകയില്ലല്ലൊ ആ സ്ത്രീക്കു ഇങ്ങിനെ ഒക്കെയുള്ള ചിത്രങ്ങള്‍ എടുക്കാന്‍ നില്‍ക്കുന്നതില്‍ നാണമില്ലേ എത്ര ആള്‍ക്കാര്‍ ഇതൊക്കെ കാണും കഷ്ടം പണത്തിനുവേണ്ടിയായിരിക്കും ആ സ്ത്രീ നഗ്നയായി ഒരു അന്യപുരുഷന്‍റെ കറുത്തു തടിച്ച കുണ്ണ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന വായില്‍ വെച്ചു ഐസ് ക്രീം കുടിക്കുന്നതുപോലെ ഊമ്പിക്കുടിക്കുന്നതു ഇതൊക്കെയാണെങ്കിലും പടങ്ങള്‍ നോക്കുമ്പോള്‍ അവളുടെ ഉള്ളില്‍ ഒരു കാമാഗ്നി ഉയര്‍ന്നുകൊണ്ടിരുന്നു അവള്‍ അറിയാതെ തന്നെ തന്‍റെ കാലുകളുടെ ഇടയില്‍ പതുക്കെ ഒരു വിരല്‍ കൊണ്ടു ഉരസിക്കൊണ്ടിരുന്നു ഒടുവില്‍ അവള്‍ പതുക്കെ തന്‍റെ കട്ടിലിലേക്കു മറിഞു ഒരു കയ്യില്‍ പുസ്തകവും മറ്റെ കയ്യലസമായി തന്‍റെ കടിപ്രദേശത്തും ആയി അവള്‍ അതിലെ കഥകള്‍ വായിക്കാന്‍ തുടങ്ങി കോണിപ്പടികള്‍ കയറി ആരെങ്കിലും വന്നാല്‍ കോണിപ്പടിയുടെ ശബ്ദംകൊണ്ടു തിരിചറിയാം അതുകൊണ്ടു ആഷാ തമ്പുരാട്ടി നിര്‍ലജ്ജം തന്‍റെ കാലുകള്‍ അകത്തിവച്ചു തന്‍റെ രഹസ്യരോമങ്ങളെ പിടിച്ചു വലിക്കാനും ചെറുവിരല്‍തുമ്പുകൊണ്ടു തന്‍റെ പൂറിന്‍റെ കവാടം പതുക്കെ തുറക്കുവാനും ശ്രമിച്ചു. അവള്‍ വായിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയ(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *