Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / വികാരിയുടെ വെഞ്ചിരിപ്പ് PART 2

വികാരിയുടെ വെഞ്ചിരിപ്പ് PART 2

ജോസച്ചന്‍ ഹന്നാന്‍വെള്ളവും പ്രാര്‍ധനാപുസ്തകവും എടുത്ത് അകത്ത് എത്തിയപ്പോഴേക്കും മേരി കിടപ്പുമുറിയിലുള്ള കുരിശുരൂപത്തിന് മുമ്പില്‍ തിരികത്തിച്ചുകഴിഞ്ഞിരുന്നു. അച്ചന്‍ മുറിയലേക്കു കയറി രൂപത്തിന്‍ മുമ്പാകെ നിന്ന് കുരിശുവരച്ചു. പുസ്തകം തുറന്ന് ആശീര്‍വാദത്തിന്‍റെ പ്രാര്‍ധന ചൊല്ലി. മേരി അച്ചന്‍റെ പുറകില്‍ കയ്യും കൂപ്പിനിന്ന് പ്രാര്‍ധനക്കുത്തരം ചൊല്ലി. അച്ചന്‍ ഹന്നാന്‍വെള്ളമെടുത്ത് മുറിയില്‍ തളിച്ചു. കിടപ്പുമുറിയില്‍ നിന്നിറങ്ങി അടുക്കളയിലും ചുറ്റും വരാന്തയിലും വെള്ളം തളിച്ചു തിരിച്ചെത്തി കുപ്പി അടക്കാന്‍ തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ മേരി ചെറുകുസൃതിയോടെ ചോദിച്ചു.
വീടിനുമാത്രമേയുള്ളോ ആശീര്‍വാദം, വീട്ടിലുള്ളവര്‍ക്കില്ലേ അച്ചോ.

അതിനെന്താ, നിന്നേയും ആശീര്‍വദിക്കാം.

അച്ചന്‍ മേരിയുടെ നേരേ തിരിഞ്ഞ് ഹന്നാന്‍വെള്ളക്കുപ്പി അവളെ തളിക്കാനായി കുലുക്കിയപ്പോള്‍ അടപ്പു തുറന്നുപോയി. മേരിയുടെ നെഞ്ചത്ത് ഒന്നോ രണ്ടോ തുള്ളി വെള്ളമല്ല പകരം രണ്ടുതുടമാണ് വീണത് അച്ചന് അയ്യടാന്ന്
ആയിപ്പോയെങ്കിലും മേരി കൊട്ടികൊട്ടി ചിരിക്കുന്ന കണ്ടപ്പം അച്ചനും ചിരിവന്നു. മേരി അച്ചന്‍റെ കൈ കടന്ന് പിടിച്ച് വെള്ളക്കുപ്പി പിന്നെയും നെഞ്ചത്തൊട്ട് ചെരിച്ചോണ്ട് പറഞ്ഞു

ഒന്നു നന്നായിട്ട് ആശീര്‍വദിക്കെന്നേ.

എന്നാല്‍ അങ്ങനെ തന്നേ..

എന്നും പറഞ്ഞ് അച്ചന്‍ ആ കുപ്പി അവളുടെ തോളുകളിലും കഴുത്തിന്‍റെ വിടവിലും ഒക്കെ ഒഴിച്ചു. മേരി മൊത്തം കുളിച്ചു നനഞ്ഞു. വെള്ളം ബ്ലൗസിനകത്തുകൂടി ഒഴുകി അടിവയറുവരെ എത്തി. കൊഴുത്തുരുണ്ട മുലകളും കറുത്ത മുലഞെട്ടുകളും തണുത്ത ജലസ്പര്‍ശനത്താല്‍ ഒരു വിറവലോടെ കുതിഞ്ഞുയര്‍ന്നു. അവള്‍ തലമുടി കെട്ടിയൊതുക്കാനായി കൈകള്‍ ഉയത്തിയപ്പോള്‍ നനഞ്ഞ ബ്ലൗസ് ആ തേന്‍കുടുക്കകളില്‍ വലിഞ്ഞുരഞ്ഞു ഹുക്കുകള്‍ ഏതുനിമിഷവും അടര്‍ന്മ്പോകുമെന്ന് അച്ചനു തോന്നി. സ്ത്രീസൗന്ദര്യം പിഴിഞ്ഞുവാര്‍ത്ത ഈ കലാവിഗ്രഹം മുമ്പില്‍നിന്ന് കുഴഞ്ഞാടിയാല്‍ ഏത് വിശ്വാമിത്രനാണ് അലിയാത്തത്. അച്ചന്‍റെ ശരീരം പിന്നെയും തിളച്ചു. മുഖം തുടുത്തു. അടിയിലേ പത്തി അമര്‍ത്തുവാന്‍ ഇത്തവണ അണ്ടര്‍വെയറിന്‍റെ കരുത്തുള്ള ഇലാസ്റ്റിക്കില്ലായിരുന്നു. അച്ചന്‍റെ പുരുഷത്തം ഉയര്‍ന്നെഴുന്നേറ്റ് ളോഹക്കടിയില്‍ കൂടാരമടിച്ചത് മേരി കണ്ടു. അവള്‍ മെല്ലെ അച്ചന്‍റെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങിനിന്ന് പാവാടയുടെ മുകളില്‍കൂടി സ്വന്തം അരക്കൂട്ടിലും തുടകളിലും തടവിക്കൊണ്ട് ഒരു ചെറുശൃംഗാരത്തോടെ പറഞ്ഞു.

ഇതെന്നാ ജോസൂട്ടീ, പകുതിപണിയേ ആയുള്ളല്ലോ. താഴോട്ടിനിയും കിടക്കുന്നു ആശീര്‍വദിക്കാന്‍ സ്ഥലം. ഇനിയൊണ്ടോ വിശുദ്ധജലം.

അച്ചന്‍ എന്തോ പറയാന്‍ വാ തുറന്നപ്പോഴേക്ക് അവള്‍ ളോഹയിലേ കൂടാരത്തിന്‍റെ
അഴിക്കോലേല്‍ കയറിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

വേണ്ട. ഇനി ആശീര്‍വാദത്തിനുള്ള വെള്ളം എനിക്കിവിടെ കിട്ടി.

അച്ചന്‍ ഷോക്കില്‍നിന്ന് ഉണരുംമുമ്പേ ളോഹയുടെ നടുഭാഗത്തുള്ള ഒരു ബട്ടണ്‍ തുറന്ന് അവള്‍ അച്ചന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ പിടിച്ചുകഴിഞ്ഞു. അവള്‍ തൊട്ടതേ ഇരുമ്പുലക്കയുടെ കരുത്തോടെ കുണ്ണ പിടച്ചുപൊങ്ങി.. ഒരു(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *