Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ജിന്‍സിചേച്ചിയുടെ കളിയും കുളിയും -1

ജിന്‍സിചേച്ചിയുടെ കളിയും കുളിയും -1

malayalam kambi
ഗള്‍ഫില്‍ മണല്‍ ചുട്ട് പഴുത്ത് പുറത്തിറങ്ങുവാന്‍ പറ്റാത്ത കാലമാണ് ജൂണ്‍ ജൂലായ് എങ്കില്‍ മഴയുടെ സംഗീതവും തണുപ്പും ആസ്വദിച്ച് അലസമായി മൂടിപ്പുതച്ച് കിടക്കാവുന്ന സമയാണ് നാട്ടില്‍. ജോലിത്തിരക്കുകള്‍ക്കിടയില്‍ നിന്നും നാല്പത്തഞ്ച് ദിവസത്തെ ലീവില്‍ നാട്ടിലേക്ക് വന്നതായിരുന്നു ഞാന്‍‍. പാലായില്‍ നിന്നും പത്തിരുപത് കിലോമീറ്റര്‍ മാറി ഹൈറേഞ്ചിലെ റബ്ബറു തോട്ടത്തിലാണ് വീട്. വീട്ടില്‍ അമ്മച്ചിയും പെങ്ങള്‍ ജിന്‍സിയുമാണ് ഉള്ളത്. അപ്പച്ചന്‍ നേരത്തെ വിളിവന്നതുകൊണ്ട് മേളിലോട്ട് പോയി.
ജിന്‍സിചേച്ചിയെ രണ്ടുവര്‍ഷം മുന്നെ കെട്ടിച്ചയച്ചതെങ്കിലും അളിയന്‍ ആളൊരു മൊണ്ണയായിരുന്നു. അങ്ങേര്‍ക്കു നേരെ ചൊവ്വേ കുണ്ണ പൊങ്ങത്തില്ല, പോരാത്തതിനു ഉഗ്രന്‍ പിശുക്കനും. ജിന്‍സി ചേച്ചിയാണേല്‍ അത്യാവശ്യം അടിച്ചു പൊളിക്കാരിയും കഴപ്പിയുമായിരുന്നു. അതിനാല്‍ തന്നെ അവരുടെ ദാമ്പത്യം ഒക്കെ ഒരു വകയായിരുന്നു. കൊച്ചുങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുവാന്‍ ഗൈനകോളേജിസ്റ്റുകളെ കാണിച്ചു ചില ചികിത്സകള്‍ ഒക്കെ നടക്കുന്നൂണ്ട്.
എന്നേക്കാള്‍ രണ്ടു വയസ്സ് മൂത്തതാണ് ജിന്‍സി ചേച്ചി. നാട്ടില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നപ്പോള്‍ സഹോദരങ്ങള്‍ എന്നതിനേക്കാള്‍ ഫ്രണ്ട്സിനെ പോലെയോ കാമുകീ കാമുകന്മാരെ പോലെയായിരുന്നു ഞങ്ങള്‍. അത്യാവശ്യം തൊടലും ഉമ്മവെക്കലും നക്കലും പിടിക്കലുമൊക്കെ നടത്താറുമുണ്ട് എങ്കിലും കല്യാണം കഴിയുന്നത് കന്യകയായി തന്നെ ആകണം എന്ന് ചേച്ചിയുടെ നിര്‍ബന്ധം മൂലം കളിയൊന്നും നടത്തിയിരുന്നില്ല. സത്യത്തില്‍ അവളുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ഉണ്ടായ ഒറ്റപ്പെടലും ബോറടിയും മൂലമാണ് ഞാന്‍ വിദേശത്തേക്ക് പോയതു തന്നെ. റബ്ബറും കൃഷിയും അത്യാവശ്യം വണ്ടിക്കച്ചവടവുംമൊക്കെയായി നാട്ടില്‍ നല്ല പൈസ കിട്ടും എന്നാല്‍ അവള്‍ ഇല്ലാതെ പറ്റില്ല എന്ന് തോന്നിയതോടെ നാട്ടില്‍ നില്‍ക്കാന്‍ ബുദ്ധിമുട്ടായി. അതിനിടയില്‍ ഒരു അടിപിടിക്കേസും ഉണ്ടായി. അതോടെ ചാച്ചന്റെ മകന്‍ ഏര്‍പ്പാടാക്കിയ വിസയുമായി നേരെ വണ്ടികയറി.
“പഠനം തമിഴ്നാട്ടിലൊക്കെ തന്നെയാ ഇവന്‍ അവിടെ പോയേച്ചും കളിച്ചു”
“അതു കൊള്ളാം..”
“അവിടെ വെടികളൊന്നും ഇല്ലേടാ”
“ഓ അവിടെ ഇഷ്ടം പോലെ ഉണ്ട്. പക്ഷെ നല്ലതിനെ കിട്ടണേല്‍ മുടിഞ്ഞ കാശാ. എനിക്കാന്നേല്‍ നാടനാ ഇഷ്ടം.വെളുത്ത പെണ്ണിനേക്കാള്‍ എനിക്ക് ഇന്ററസ്റ്റ് ഇരു നിറക്കാരികളേയാ”
“അതു പിന്നെ എനിക്കറിയത്തില്യോ..നല്ല പാല്പൊടീന്റെ നെറമുണ്ടായിരുന്ന ആ സോഫികൊച്ച് പുറകെ നടന്നിട്ടും കളിക്കാത്തവന്‍ അവള്‍ക്കടെ അമ്മ എണ്ണക്കറുമ്പി സാലിയെ കളിച്ചവനല്ലേ നീ”
“ ഹോ സാലി ആന്റിയുടെ കാര്യം പറഞ്ഞതും കുണ്ണ അറ്റന്‍ഷനായി. കളിമൂക്കുമ്പം നമ്മുടെ മേലേ കേറി അവരുടെ ഒരു പൊതിക്കലുണ്ട്..അല്ല ആ ഇത്താത്താന്റെ കാര്യം നീ എന്താക്കി ”
“ റസിയാത്താന്റെ കാര്യമാണൊ..അത് അങ്ങിനെ നടക്കുന്നുണ്ട്. മാപ്ല ഗള്‍ഫിലായതൊണ്ട് കളിക്ക് യാതൊരു കുറവും ഇല്ല നല്ല കാശും കിട്ടും”
“ഒരിക്കല്‍ ഞാന്‍ കണ്ടിരുന്നു അയാള്‍ക്കവിടെ നല്ല കച്ചോടമാന്നാ അറിഞ്ഞെത്.“
“ പൂത്ത കാശാ.. ഫാമിലി കൊണ്ടായാല്‍ ശ്രദ്ധിക്കാന്‍ പോലും ടൈം കിട്ടില്ലാന്ന് പറഞ്ഞാ നാട്ടില്‍ നിര്‍ത്തിയത്. ഒരു കണക്കിനു അത് നന്നായി. അവളുടെ പതുപതുത്ത കുണ്ടീലടിക്കാന്‍ നല്ല സുഖമാ”
“അതല്ലേലും അവരുടെ പെണ്ണുങ്ങള്‍ടെ കുണ്ടീലടിക്കാന്‍ ഒരു പ്രത്യേക സുഖമാ. പ്ണ്ട് കൊയിലാണ്ടീലുള്ള എന്റെ ഒരു ഫ്രണ്ടിന്റെ പെങ്ങളെ ഒത്തു കിട്ടി. ആദ്യം തന്നെ ഞാന്‍ കുണ്ടീലാ കളിച്ചത്. “

 

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *