Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ദാഹമുള്ള അമ്മച്ചി

ദാഹമുള്ള അമ്മച്ചി

kalikuttan, kambikathakal, kambikadhakal, kambi kadha, kambi katha

എന്‍റെ ലൈംഗിക ജീവിതത്തിലെ ചില ഇരുണ്ട അദ്ധ്യായങ്ങള്‍ ഞാന്‍ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കാന്‍ പോകുകയാണ്, പക്ഷെ ഇതു വളരെ വിചിത്രമായ കാര്യമായി നിങ്ങള്‍ക്കു തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കില്‍ ഇതൊരു കുമ്പസാരമായി കരുതി ക്ഷമിക്കുക.

എന്‍റെ സ്വദേശം കൊച്ചിയാണ്. എന്‍റെ മാതാപിതാക്കള്‍ക്കു ഞാന്‍ ഏക മകന്‍. അപ്പച്ചന്‍ ജണഉ യില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍, അമ്മച്ചി സിറ്റിയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു കോളേജില്‍ അസ്സിസ്റ്റന്‍റ് പ്രൊഫസ്സര്‍. ഞങ്ങള്‍ കൊച്ചിയില്‍ സ്ഥിരതാമസം. അപ്പച്ചന്‍ ജോലി സംബന്ധമായി മിക്കവാറും ഡാം സൈറ്റിലായിരിക്കും. പുള്ളിക്കാരനു് തന്‍റെ ജോലിയിലും ഡിപ്പാര്‍ട്മെന്‍റിന്‍റെ പ്രോജെക്റ്റ് വര്‍ക്കുകളിലുമാണു് കൂടുതല്‍ ശ്രദ്ധ.

ആ നാളുകളില്‍ ഞാന്‍ മംഗലാപുരത്ത് എന്‍ജിനീയറിംങ്ങിന് പഠിക്കുകയായിരുന്നു. 20 വയസ് പ്രായം. രണ്ടു മാസത്തിലൊരിക്കല്‍ വീട്ടില്‍ വരാറുണ്ടായിരുന്നു. എന്തോ അന്നെല്ലാം എനിക്കെന്‍റെ അമ്മച്ചിയെ കാണുമ്പോള്‍ വികാരമുണരുമായിരുന്നു. ചുറ്റുവട്ടത്തുളളവരെല്ലാം അമ്മച്ചിയെ സിനിമാ നടി ‘ശ്രീവിദ്യ’ എന്ന പേരിലാണ് രഹസ്യമായി വിളിച്ചിരുന്നത്. ഒരു പക്ഷെ ശ്രീവിദ്യയുടെ ശരീരപ്രകൃതി ആയതിനാലാകാം. എന്‍റെ അമ്മച്ചിക്കു് അഞ്ചടി ആറിഞ്ച് ഉയരവും അതിനൊത്ത തടിയും നല്ല നിറവുമാണെങ്കിലും, അവരുടെ 40 ഇഞ്ച് മുലകളും ഫുട്ബോള്‍ പോലുള്ള നിതംബങ്ങളും ശ്രീവിദ്യയുടേതു പോലെ തന്നെയായിരുന്നു. അവര്‍ക്കത്ര തടിയില്ലാത്തതിനാല്‍ ആ തടിച്ച മുലകള്‍ എപ്പോഴും പുറത്തേക്കുന്തി നില്‍ക്കുന്നത് നിങ്ങള്‍ക്ക് ഊഹിക്കാവുന്നതേയുള്ളൂ. സാരികൊണ്ടെത്ര മറച്ചാലും അവയുടെ രൂപഭംഗി ഒരിക്കലും ഒളിച്ചുവെക്കാന്‍ അമ്മച്ചിക്കു് കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല. അവര്‍ ഷോപ്പിംങ്ങിനും മറ്റും പോകുമ്പോള്‍ പൊതുജനം അവരുടെ തടിച്ച മുലകളെ ആര്‍ത്തിയോടെ നോക്കുന്നത് കാണാമായിരുന്നു. അവര്‍ നടക്കുമ്പോള്‍ അവരുടെ നിതംബങ്ങള്‍ ഓളം വെട്ടുന്നതും മുലകള്‍ തുള്ളിക്കളിക്കുന്നതും നയനാനന്ദകരമായ ദൃശ്യമായിരുന്നു. പലപ്പോഴും അശ്ളീല ചുവ കലര്‍ന്ന കമന്‍റുകള്‍ പലരും എന്‍റെ അമ്മച്ചിയുടെ നേര്‍ക്കു് തൊടുത്തുവിടുന്നത് കേള്‍ക്കുമ്പോള്‍ എനിക്കരിശം വരാറുമുണ്ടായിരുന്നു.

വെക്കേഷനില്‍ ഞാന്‍ വീട്ടില്‍ വരുമ്പോഴെല്ലാം അമ്മച്ചിയുടെ ആ ‘ശ്രീവിദ്യ’ മുലകളെ ഒന്നു് തടവാനുള്ള ആഗ്രഹം എപ്പോഴും മനസ്സിലുണ്ടാകാറുണ്ട്. വീട്ടില്‍ ഞങ്ങള്‍ സുഹൃത്തുക്കളെപോലാണ്. വീട്ടില്‍ വരുമ്പോഴെല്ലാം ഞാന്‍ അവരുടെ മാസ്റ്റര്‍ ബെഡ്റൂമിലാണുറങ്ങാറ്. ഒരു ദിവസം ഞാനവരുടെ ആ തടിച്ച ചക്കമുലക്കു് പിടിക്കുവാന്‍ തീരുമാനിച്ചു. അമ്മച്ചി കോളേജില്‍ നിന്നെത്തിയതു മുതല്‍ അവരുടെ മുലകളെ നോട്ടമിട്ടുകൊണ്ടിരുന്നു. പല പ്രാവശ്യം അവര്‍ അതു ശ്രദ്ധിച്ചെങ്കിലും ഒന്നും പറഞ്ഞുമില്ല, അനിഷ്ടം പ്രകടിപ്പിച്ചുമില്ല. അത്താഴത്തിനു ശേഷം ഞാന്‍ ഉറങ്ങാന്‍ കിടന്നു. അവര്‍ അടുത്ത ദിവസത്തേക്കു ക്ലാസ്സിലേക്കു വേണ്ട നോട്ടുകള്‍ തയ്യാറാക്കിയതിനു ശേഷമാണുറങ്ങാറ്. ഞാന്‍ വികാരം കൊണ്ട് ചൂടുപിടിച്ച് എന്തു സംഭവിക്കുമെന്നു് പേടിച്ചും കൊണ്ട് കിടന്നു. ഒരു മണിക്കൂറിനു ശേഷം അവര്‍ കിടക്കാനായി വന്നു. എന്നെ വിളിച്ചെങ്കിലും ഞാന്‍ ഉറക്കം നടിച്ച് കിടന്നു്, പാതിയടച്ച മിഴിയിലൂടെ അവരെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അമ്മച്ചി മുടി ചീകുന്നു, ആ താളത്തില്‍ അവരുടെ പെരുമുലകള്‍ ചാഞ്ചാടുന്നു. ഇരുമ്പുലക്ക പോലായ എന്‍റെ കുണ്ണ അവരുടെ ശ്രദ്ധയില്‍ പെടാതിരിക്കാന്‍ പതിയെ ഞാന്‍ കൈകൊണ്ടമര്‍ത്തി.

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *