Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / ത്രേസ്യാമ്മ സിസ്റ്ററുടെ കാമകേളികള്‍ -1

ത്രേസ്യാമ്മ സിസ്റ്ററുടെ കാമകേളികള്‍ -1

written by ബെഞ്ചമിന്‍ ബ്രോ

നേഴ്സിന്റെ യൂണിഫോമില്‍ ത്രേസ്യാമയെ കണ്ടാല്‍ ആര്‍ക്കും ഒന്ന് കമ്പിയടിക്കും. മുഴുത്തുരുണ്ട മുലകള്‍ഉം ഓളം വെട്ടുന്ന ചന്തിയും. നല്ല ചന്തമൊത്ത മുഖം, ആരെയും കൂസാതെ ഉള്ള പെരുമാറ്റം. അല്പം പൊടിമീശയുണ്ട് മേല്‍ചുണ്ടില്‍.ഇരു നിറമാണ് അവര്‍ക്ക്. പല ഡോക്ടര്‍മാരും റെപ്റസ്ന്റെറ്റീവ് പയ്യന്മാരും കളിച്ച് തെളിഞ്ഞതാണ് ത്രേസ്യാമ്മയുടെ ഓമന പൂറും കുണ്ടിയും. ജൂനിയര്‍ ആയി വരുന്ന പല പെണ്‍പിള്ളാരെയും നേഴ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുള്ളില്‍ വച്ച് കാലകത്തി പൂറു നക്കിക്കുന്ന പതിവും ത്രേസ്യാമ്മക്കുണ്ട്. തന്റെ പൂറ്റിലെയും കക്ഷത്തെയും രോമം വടിക്കുന്ന പതിവ് അവര്‍ക്കില്ല. അതിനു കാരണം പറയുന്നത് അല്പം പുരുഷത്വം ഒക്കെ ഉള്ള ത്രേസ്യാമക്ക് തന്റെ വിയര്‍ത്ത കക്ഷവും പൂറും മറ്റുള്ളവരെകൊണ്ട് നക്കിക്കുന്നതില്‍ ഉള്ള പ്രത്യേക രസമാണത്രെ.
പ്രായം നാല്പതിനു മുകളിലായി മകള്‍ കോളേജിലും പ്ലസ്റ്റുവിനും. എന്നാല്‍ പതിനേഴാം വയസ്സില്‍ തുടങ്ങിയ കാമകേളികള്‍ ഇന്നും അവര്‍ തുടരുന്നു. എന്നാല്‍ കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷമാണ് അവരുടെ സുദീര്‍ഘമായ രതിജീവിതത്തില്‍ വഴിത്തിരിവുണ്ടാകുന്നത്.
ഒരിക്കല്‍ അവരുടെ ആശുപത്രിയില്‍ ഒരു അബോര്‍ഷന്‍ കേസ് വന്നു. മുപ്പത്തെട്ട് വയസ്സ് പ്രായമുള്ള ഷാഹിന എന്ന ഒരു സ്ത്രീയുടെ ആയിരുന്നു അത്. ഭര്‍ത്താവ് ഗള്‍ഫിലാണ് സംഗതി പുറത്തറിഞ്ഞാല്‍ ആകെ പുലിവാലാകും. ഗൈനക്കോളേജിസ്റ്റ് ഡെയ്ലി അനേകം പൂറുകള്‍ കാണുകയും അതില്‍ വിരലിടുകയും ഒക്കെ ചെയ്യുന്നതാണെങ്കിലും ത്രേസ്യാമ്മയുടെ പൂറ്റില്‍ കുണ്ണ കേറ്റാതെ ഒരു ദിവസവും ഉറക്കം വരില്ല. അങ്ങിനെ ഷാഹിനയുടെ കേസ് പരിശോധിക്കവെ കാര്യങ്ങള്‍ ഒക്കെ തിരക്കി. അവര്‍ ആളെ പറഞ്ഞില്ല. സാധാരണ അവിഹിത ഗര്‍ഭങ്ങളില്‍ വല്ല പിള്ളാരോ ഓട്ടോ ഡ്രൈവറോ അല്ലെങ്കില്‍ ബസ് കണ്ടക്ടറോ ഒക്കെയാണ് ഈയ്യിടെയായി ബന്ധുക്കളും വില്ലന്മാരായി വരാറുണ്ട്.
അവിഹിത ഗര്‍ഭങ്ങള്‍ രഹസ്യമാക്കി കലക്കുമ്പോള്‍ അതാരുണ്ടാക്കി എന്നത് അറിയുവാന്‍ ത്രേസ്യാമ്മക്ക് വലിയ താല്പര്യമാണ്. ഷാഹിനയുടെ അടുത്തും അവര്‍ ചോദിച്ചു. അവള്‍ പറഞ്ഞില്ല. സത്യം പറഞ്ഞില്ലെങ്കില്‍ ഗര്‍ഭം അലസിപ്പിക്കാന്‍ തയ്യാറല്ലെന്ന് അവര്‍ പറഞ്ഞു. ഒരു ദിവസം മടക്കിയച്ചു. അടുത്ത ദിവസവം അവര്‍ വീണ്ടും വന്നു. എങ്ങിനെയെങ്കിലും രക്ഷിക്കണം എന്ന് കരഞ്ഞു പറഞ്ഞു. അവള്‍ വീണ്ടും ചോദിച്ചു. അപ്പോള്‍ അവര്‍ മടിച്ചു മടിച്ച് ഷാനു എന്ന് പറഞ്ഞു.
“ആരാ ഈ ഷാനു”
ഷാഹിന മൌനം പാലിച്ചു.
“ആരാന്ന് പറയൂ എനിക്ക് സമയം കളയാനില്ല” ത്രേസ്യാമ്മ പറഞ്ഞു
“ഇന്റെ മോനാ” ഷാഹിന മടിച്ച് പതിയെ പറഞ്ഞു. അവള്‍ കരയാന്‍ തുടങ്ങി.
“അതു ശരി അപ്പോല്‍ സ്വന്തം വിത്തു തന്നെയാ അടിയില്‍ പിടിപ്പിച്ചത് അല്ലെ”
ആ ചോദ്യത്തിനു മുമ്പില്‍ അവള്‍ തലകുമ്പിട്ടിരുന്നു.
“ഷാഹിനാ ഇങ്ങോട്ട് നോക്ക്..പേടിക്കാനൊന്നും ഇല്ലാ ഞാന്‍ ശരിയാക്കി തരാം” അവളെ ആശ്വസിപ്പിച്ച് തൃസ്യാമ്മ സിസ്റ്റര്‍ പറഞ്ഞു.
“അവനു എന്തു പ്രായം ഉണ്ട്?”
“പതിനേഴ്”
“എനിക്കും ഉണ്ട് ആ പ്രായത്തില്‍ ഒരു മകന്‍. ഇതൊരു പാപമൊന്നുമല്ല. പലരും ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്നാ ഞാനും കേട്ടത്. ഇപ്പോളാ ഒരാളെ നേരിട്ട് പരിചയപ്പെടുന്നത്”
“അബദ്ധത്തി പറ്റിയതാ”(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *