Tuesday , February 21 2017
Home / kambi kathakal / Fetish Stories / ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി-ഫെറ്റിഷ് സ്റ്റോറി

ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി-ഫെറ്റിഷ് സ്റ്റോറി

ഇതൊരു ഫെറ്റിഷം നിറഞ്ഞ കഥയാണ് തല്പര്യം ഉള്ളവര്‍ മാത്രം വായിക്കുക.

kalikuttan kambikathakal kambikadha kambi

ഹന്‍സിബയുടെ വെണ്ണനിറമാര്‍ന്ന വെളുത്തുരുണ്ട കുണ്ടിപന്തുകള്‍ ഇരുകൈകൊണ്ടും വിടര്‍ത്തിയപ്പോള്‍ അവരുടെ മലദ്വാരം അയാള്‍ക്ക് മുമ്പില്‍ തുറന്നു. കൊതച്ചാലിന്റെ നടുവില്‍ ഒരു ആപ്പിള്‍ച്ചുഴി പോലെയുള്ള ബ്രൌണ്‍ നിറമാര്‍ന്ന കൂതിച്ചുഴിയില്‍ അയാള്‍ മൂക്ക് അമര്‍ത്തി മണത്തു. ഇതിനിടയില്‍ തന്റെ 3/4 ത്ത് പാന്റിനെ സിബ്ബ് അയാള്‍ ഊരി. ഒരു ചെറിയ പഴത്തിന്റെ അത്രയും വലിപ്പമുള്ള കുണ്ണ പുറത്തെരുത്തു. ഹന്‍സിബയുടെ മലദ്വാരത്തില്‍ നിന്നുള്ള ഗന്ധം അയാളുടെ രക്തത്തെ ചൂടുപിടിപ്പിച്ചിരുന്നു. തന്റെ തൊപ്പിയില്ലാത്ത കുണ്ണയില്‍ അയാള്‍ തഴുകി.ഹന്‍സിബയുടെ മലദ്വാരത്തില്‍ നക്കുവാന്‍ ആരംഭിച്ചു. അവള്‍ സോഫയില്‍ കൈകള്‍ ഊന്നി ഒന്നുകൂടെ കുനിഞ്ഞ് ചന്തിവിടര്‍ത്തിക്കൊടുത്തു. അയാള്‍ നാക്കും ചുണ്ടും ഉപയോഗിച്ച് അവളുടെ മലദ്വാരത്തെ ആര്‍ത്തിയോടെ നക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു ഒപ്പം തന്റെ കുണ്ണയില്‍ തഴുകലും തുടര്‍ന്നു.കുറച്ചു നേരം അങ്ങിനെ ചെയ്ത് അയാള്‍ ചോദിച്ചു“എന്റെ മുഖത്തിരിക്കാമോ മാഡം?”“അതിനെന്താ സാറു മലര്‍ന്നു കിടന്നോളൂ”“അതെ പിന്നെ ഒരു കാര്യം മാഡത്തിന്റെ ഹൈഹീല്‍ ചെരിപ്പിട്ട് ഇരിക്കാമോ?”ഹന്‍സിബയുടെ മുഖത്ത് ഒരു പ്രത്യെക തരം ചിരിവിടര്‍ന്നു. അവള്‍ ഡോറിന്റെ സമീപത്തുള്ള ഷൂറാക്ക് ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്നു. അയാള്‍ താഴെ കിടന്നു. ഹന്‍സിബ റാക്ക് തുറന്ന് പോയിന്റ് ഹീല്‍ ഉള്ള ചുവന്ന ഷൂ എടുത്തു. അത് കാലുകളില്‍ അണിഞ്ഞു. തിരിച്ചു നടന്നു. ഹൈഹീല്‍ ആയതിനാല്‍ കുണ്ടി ഒന്നുകൂടെ പുറകിലേക്ക് തെറിച്ചു നിന്നു. അവള്‍ ആ മാംസഗോളങ്ങളെ ഇരുവശത്തേക്കും ആട്ടിക്കൊണ്ടുള്ള ഒരു ക്യാറ്റ് വാക്ക് ആ മുറിയില്‍ നടത്തി. അതയാളെ കൂടുതല്‍ ഉന്മത്തനാക്കി. അവള്‍ അയാള്‍ക്കരികില്‍ വന്നു നിന്നു. തന്റെ കാലിലേക്ക് കൈവിരല്‍ ചൂണ്ടി. പെട്ടെന്ന് കാര്യം പിടികിട്ടിയപോലെ അയാള്‍ മുന്നോട്ടാഞ്ഞ് ആ കാലുകളില്‍ നക്കുവാന്‍ ശ്രമിച്ചു. ഹന്‍സിബ തന്റെ കാലുകള്‍ പിന്നിലേക്ക് വലിച്ചു. “എന്തു പറ്റി മാഡം?”“ക്യാഷ്”അയാള്‍ തന്റെ കൈവശം ഉള്ള പ്ലാസ്റ്റിക് കവറില്‍ നിന്നും 2000 ന്റെ നോട്ടുകള്‍ എടുത്തു. അവ ഹന്‍സിബയുടെ കാല്‍ക്കല്‍ വച്ചു. അവള്‍ വിരല്‍ കൊണ്ട് ആംഗ്യം കാണിച്ചപ്പോള്‍ അതെടുത്ത് കൈയ്യില്‍ കൊടുത്തു. അത് ടീപോയിയുടെ മുകളിലേക്ക് എടുത്തിട്ടു. എന്നിട്ട് സോഫയില്‍ കാലിന്മേല്‍ കാല്‍ കയറ്റി വച്ചു ഇരുന്നു. നൈറ്റ് ഗ്രൌണ്‍ മുകളിലേക്ക് കയറ്റിവച്ചിരിക്കുന്നതിനാല്‍ ആ മാദകത്തിടമ്പിന്റെ കൊഴുത്തുരുണ്ട് മൃദുലമായ തടിച്ച തുടകള്‍ ഇപ്പോള്‍ വളരെ വ്യക്തമായി കാണാം. അയാള്‍ ഹന്‍സിബയുടെ ഹൈഹീല്‍ ഷൂസ് നക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി. അവള്‍ മറ്റേ കാലുകൊണ്ട് അയാളുടെ പുറത്ത് ചവിട്ടി. അതയാള്‍ക്ക് കൂടുതല്‍ ഹരം പകര്‍ന്നു. ചെരിപ്പ് മുഴുവന്‍ നക്കിയ ശേഷം അയാള്‍ കാലുകള്‍ നക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി. ഇരു പാദങ്ങളും ഷൂസും നക്കി കുറേ സമയം. “ഉം സമയം വൈകുന്നു”ഹന്‍സിബ പറഞ്ഞു.ഉടനെ അയാള്‍ ഭവ്യതയോടെ മലര്‍ന്നു കിടന്നു. ഹന്‍സിബ അയാളുടെ മുഖത്തേക്കിരുന്നു. ആ വലിയ കുണ്ടികള്‍ അയാളുടെ മുഖത്തെ പരിപൂര്‍ണ്ണമായും പൊതിഞ്ഞു. അയാള്‍ക്ക് ശ്വാസം മുട്ടുന്നുണ്ടാകുമോ എന്ന് ഞാന്‍ ചിന്തിച്ചു.അയാള്‍ അവളുടെ കവക്കൂട് മുഴുവന്‍ നക്കുകയാണ്. കാല്‍കൊണ്ട് അയാളുടെ കുണ്ണയില്‍ അവള്‍ ചവിട്ടി. അയാളുടെ കൈകള്‍ കുണ്ണയെ തൊലിക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി.അയാളുടെ നാക്ക് ഹന്‍സിബയുടെ കൂതിയിലോ പൂറ്റിലോ കയറിയിറങ്ങുകയാണ്. അവള്‍ സുഖം കൊണ്ട് ഞരങ്ങാനും മറ്റും തുടങ്ങി. ഇടക്ക് തന്റെ രണ്ടു മുലകളേയും പിടിച്ച് കശക്കി. മുലഞെട്ടുകളെ വിരല്‍കൊണ്ട് ഞെരടി കണ്ണടച്ച് സുഖനിര്‍വൃതികൊണ്ടു. അല്പ് കഴിഞ്ഞതും അവളുടെ ശരീരം ഒന്ന് കോച്ചിവലിച്ചു. ഹന്‍സിബക്ക് രതിമൂര്‍ച്ചയുണ്ടാ‍യി എന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി. അവള്‍ അയാളുടെ മുഖത്തുനിന്നും എഴുന്നേറ്റു. ആ മുഖത്ത് അവളുടെ മദജലവും തുപ്പലും. അയാളുടെ ശരീരത്തില്‍ അവള്‍ പോയന്റ് ഹീലുള്ള ഷൂസിനാല്‍ ചവിട്ടുവാന്‍ തുടങ്ങി. വേദനയുണ്ടെങ്കിലും അയാള്‍ അത് ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ട്.( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *