Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / Fetish Stories / ആരിഫയുടെ അടിമ

ആരിഫയുടെ അടിമ

Written by ക്രിസ്പിന്‍ ഹോട്ട് വേര്‍ഡ്സ്
ഓണ്‍ലൈന്‍ കമ്പി സൌഹൃദങ്ങളുടെ ഇടയില്‍ നിന്നും പരിചയപ്പെട്ട ഒരാള്‍ പറഞ്ഞ കഥയാണിത്.
കക്കോള്‍ഡ്, ഫെറ്റിഷം, ബി.ഡി.എസ്.എം, ഇന്‍സെക്സ് തുടങ്ങിയ പലതും ഈ കഥയില്‍ വരുന്നുണ്ട്. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവര്‍ വായിക്കാതിരിക്കുക.

ഇത് ആബിദ് എന്ന അടിമയുടെ കഥയാണ്. സ്ത്രീയുടെ കാല്‍ക്കീഴില്‍ അവളുടെ എല്ലാ ആഞ്ജകള്‍ക്കും വഴങ്ങി ഒരു നായേ പോലെ ജീവിക്കുന്ന അഭിയുടെ കഥ.

പ്ലസ് വണ്ണിനു പഠിക്കുമ്പോളാണ് അബി ആദ്യമായി ഫെറ്റിഷത്തെ പറ്റി അറിയുന്നത്. ഒരു ഇംഗ്ലീഷ് സിഡിയില്‍ കണ്ട കാര്യങ്ങള്‍ അവനെ വല്ലാതെ ആകര്‍ഷിച്ചു. ആണും പെണ്ണും മലമൂത്രങ്ങളിലും തുപ്പലിലും കിടന്ന് ലൈംഗിക സുഖം തേടുന്നു. മൂത്രവും ഛര്‍ദ്ദിലും കുടിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന സീനുകള്‍, ചിലതില്‍ പുരുഷന്‍ സ്ത്രീയുടെ അടിമയായി നായയെ പോലെ പെരുമാറുന്നു. അതെല്ലാം അവനില്‍ വല്ലാതെ വികരം ഉണര്‍ത്തി. അവന്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ നിന്നും ഫെറ്റിഷ് കഥകള്‍ കുറേ വായിക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി. ഫെറ്റിഷത്തിന്റേയും സ്ലേവറിയുടേയും വലിയ ലോകം അവനു മുമ്പില്‍ തുറക്കപ്പെട്ടു. അതു പോലെ ഒക്കെ ചെയ്യുവാന്‍ അവനു ആഗ്രഹം തോന്നി. ഒരു പെണ്ണിന്റെ അടിമയായി അവളുടെ ആട്ടും തുപ്പും കേട്ട് ജീവിക്കുവാന്‍ അതിയായ കൊതി.

ആദ്യം അവന്‍ സ്വന്തം മൂത്രം കുടിച്ചു നോക്കി. കൊള്ളാം എങ്കിലും പെണ്ണുങ്ങളുടെ കിട്ടണം എന്ന് അതിയായി ആഗ്രഹിച്ചു. വീട്ടില്‍ അവനെ കൂടാതെ നാല്പത്തേഴുകാരിയായ ഉമ്മയും ഇരുപത്തി മൂന്നുകാരിയായ ഇക്കാന്റെ ഭാര്യ നജ്മയുമാണ് ഉള്ളത്.. നജ്മതാത്ത മെലിഞ്ഞ് കാണാന്‍ സുന്ദരിയാണ്. ഇടക്ക് അവര്‍ കുളിക്കുന്നത് ഒളിഞ്ഞു നോക്കുകയും പാന്റി മണത്ത് വാണം വിടാറുണ്ട്. അവരുടെ കിട്ടാന്‍ എന്താണ് വഴി എന്ന് അബി ആലോചിച്ചു. അവന്‍ വഴി കണ്ടെത്തി…അബിയുടെ കഥയാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. വായനക്കാരുടെ ഫീഡ് ബാക്ക് ഇല്ലെങ്കില്‍ കഥയെഴുതുന്നതില്‍ ഒരു ത്രില്ലും ഇല്ല..

വിദേശത്തെ ഒരു വേശ്യാലയത്തില്‍ വച്ചാണ് അഭിയെ ഞാന്‍ പരിചയപ്പെടുന്നത്. മീശയില്ലാത്ത സുമുഖനായ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരന്‍. റഷ്യന്‍, ചൈനീസ്, ഫിലിപ്പിനോ, ആഫ്രിക്കന്‍ തുടങ്ങി വിവിധ രാജ്യങ്ങ്ലില്‍ നിന്നും ഉള്ള പത്തോളം യുവതികള്‍ ആ ഫ്ലാറ്റില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരിക്കലും ഞാന്‍ ചൈനാക്കാരി വേശ്യകളെ തിരഞ്ഞെടുക്കാറില്ല. അവര്‍ വെറും പണത്തിനു ആര്‍ത്തിയുള്ളവരും പറ്റിക്കുന്നവരുമാണ്. സുഖിക്കാന്‍ ബെസ്റ്റ് തായ്ലന്റ്, റഷ്യന്‍, ഫിലിപ്പീന്‍സ്, മൊറോക്കന്‍, വിയറ്റ്നാം തുടങ്ങിയ സ്ഥലങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള പെണ്ണുങ്ങളാണ്.

അവിടെ കസ്റ്റമേഴ്സ് ആരും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ഒരു റഷ്യന്‍ വെടിയെ മസാജ് കം സെക്സിനു ബുക്ക് ചെയ്തു. അവള്‍ ഫ്രഷ് ആയി വരാന്‍ ഞാന്‍ അവിടെ വെയ്റ്റ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. അപ്പോഴാണ് ആബിദ് കടന്നു വരുന്നത്. ബെഡ്രൂമില്‍ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു എന്നതിനാല്‍ എന്നെ അവന്‍ കണ്ടില്ല. വാതില്‍ പാളിയിലൂടെ ഞാന്‍ അവനെ കണ്ടു. അവന്‍ വന്നയുടനെ കറുത്ത് തടിച്ച് വലിയ മുലയും കുണ്ടിയുമുള്ള ആറടിക്കാരിയായ ആഫ്രിക്കന്‍ പെണ്ണിനെ സെലക്ട് ചെയ്യുന്നു. അവര്‍ക്ക് അവന്‍ പരിചിതനാണെന്ന് അവരുടെ സംസാരത്തില്‍ നിന്നും മനസ്സിലായി. നടത്തിപ്പുകാരിക്ക് പണം നല്‍കിയ ശേഷം അവന്‍ മറ്റു വെടികള്‍ക്കു കുറച്ച് പണം നല്‍കി. അതിനു ശേഷം അവന്‍ പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നനായി.അവളുടെ കാല്‍ക്കല്‍ കുമ്പിട്ടിരുന്നു. കാലു നക്കി. അവള്‍ അവന്റെ മുഖത്ത് കാലുകൊണ്ട് തട്ടി. അവന്‍ വിരലുകള്‍ നക്കി. തുടര്‍ന്ന് അവന്‍ എന്തോ റിക്വസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നു. അവള്‍ പിന്തിരിഞ്ഞു നിന്നു. എന്നിട്ട് തന്റെ കുഞ്ഞുടുപ്പ് ഉയര്‍ത്തി. കറുത്ത കുണ്ടിപന്തുകള്‍ ഞാന്‍ കണ്ടു. കൊതച്ചാലുകള്‍ക്കിടയിലൂടേ കടന്നു പോകുന്ന കുഞ്ഞു പാന്റിയും. അവള്‍ തന്റെ മാംസഗോളങ്ങള്‍ കുലുക്കി. അവന്റെ മുഖത്ത് സന്തോഷം വിടര്‍ന്നു.

തന്റെ ഇരുകൈകൊണ്ടും കൊഴുത്ത കുണ്ടികള്‍ അവള്‍ വിടര്‍ത്തി. വലിയ കറുത്ത കുണ്ടികള്‍ക്കിടയിലെ ചാലില്‍ ചുവന്ന കൂതി വിടര്‍ന്നു. അവന്‍ അതില്‍ മുഖം അമര്‍ത്തി.ആ കൂതി നക്കുവാന്‍ തുടങ്ങി. മറ്റു വേശ്യകള്‍

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

3 comments

  1. Nalla kidilam story idile bdsm theme ulla nalla storykal iniym prateeshikunu

  2. sooper story. enikkum venam ingane

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *