Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / Fetish Stories / സ്വപ്നത്തിലെ നഗ്നസുന്ദരി

സ്വപ്നത്തിലെ നഗ്നസുന്ദരി

വായനക്കാരുടെ ശ്രദ്ധക്ക് : ഇത് ഫെറ്റിഷ് സ്റ്റോറി ആണ് . താല്പര്യം ഉള്ളവര്‍ മാത്രം തുടര്‍ന്നു വായിക്കുക. ഇതില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ തികച്ചും സാങ്കല്‍പ്പികവും എഴുത്തുകാരന്‍റെ ഭാവനയും മാത്രം ആണ് 

പിങ്ക് കളറിലുള്ള ബെഡ് ഷീറ്റായിരുന്നു അത്. അവള്‍ പരിപൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായിരുന്നു. അരയില്‍പഴക്കം തോന്നിക്കുന്ന ഒരു കറുത്ത ചരട്. കഴുത്തില്‍ ഒരു ചെറിയ സ്വര്‍ണ്ണമാല. കാതില്‍ കുടുക്കന്‍. രണ്ടുകയ്യിലും ഓരോ വളകള്‍. ഇത്രമാത്രമേ ദേഹത്ത് ഉള്ളൂ. കൂമ്പിയടഞ്ഞ മിഴികള്‍.
മേല്‍ചുണ്ട് അല്പം മുകളിലോട്ട് നീങ്ങി, പല്ലുകളുടെ നിഴല്‍ ചുണ്ടു കള്‍ക്കിടയില്‍ കാണാം. അത് ആ മനോഹരമുഖത്തിന്‍റെ അഴക് വര്‍ദ്ധിപ്പിച്ചതേ ഒള്ളൂ. സ്പ്രിങ്ങ് ചുരുള്‍ പോലെ ചുരുണ്ട മുടി തലയ്ക്കുചുറ്റും പരന്നു കിടക്കുകയാണ്. കൊച്ചു കുഞ്ഞിന്‍റെ നിഷ്കളങ്കതയോടെയുള്ള മുഖം. അവന് നിര്‍നിമേഷനായി അത് നോക്കി നില്‍ക്കാന്‍ തോന്നി. പക്ഷേ അവന്‍റെ ജീവിതാഭിലാഷം
സഫലമായ ആ നിമിഷത്തില്‍ അങ്ങനെ നോക്കി നിന്നാല്‍ മാത്രം ശരിയാകത്തില്ലല്ലോ. അവള്‍ മലര്‍ന്നാണ് കിടന്നിരുന്നത്. ഒരു തരി പോലും രോമമില്ലാത്ത വെളുവെളുത്ത യോനി. കാലുകള്‍
അടുപ്പിച്ചു വച്ചതുകൊണ്ടാകണം യോനീദളങ്ങള്‍ ഒട്ടിച്ചേര്‍ന്ന് കൂപ്പു കൈ പോലെ കിടക്കുന്നു. പത്തു മിനിട്ട് മുമ്പ് ഷേവ് ചെയ്തതു പോലെ അത്രയും മിനുസമായിരിക്കുന്ന യോനീ തടങ്ങള്‍… വയറിന്‍റെ വശങ്ങളില്‍ നിന്ന് നിരനിരയായി വളര്‍ന്ന് പൊക്കിള്‍കൊടിയിലേക്ക് ഒഴുകിയിറങ്ങുന്ന സ്വര്‍ണ്ണ രോമങ്ങള്‍. പൊക്കിള്‍കൊടിയുടെ താഴേക്ക് ഇറങ്ങുന്തോറും ആ
സ്വര്‍ണ്ണരോമങ്ങള്‍ക്ക് അല്പം കനം വച്ചുവരുന്നതു പോലെ. എന്നാല്‍ യോനിക്ക് മുകളില്‍ ഒരു സമതലപ്രദേശം സൃഷ്ടിച്ചുകൊണ്ട് പൊക്കിളിന് അരച്ചാണ്‍ താഴെ വച്ച് രോമങ്ങളെ വടിച്ചുമാറ്റിയത് വ്യക്തമായി കാണാം. പൊക്കിളിനും യോനിക്കും ഇടയിലുള്ള ആ മനോഹരപ്രദേശത്തെ രണ്ടായി വിഭജിച്ചുകൊണ്ട് കറുത്ത ചരട് ലാസ്യവതിയായി
പരിലസിക്കുന്നു. സാമാന്യത്തില്‍ വലിപ്പമുള്ള പൊക്കിളായിരുന്നു അവളുടേത്. മുലകളോ? രണ്ടുനാളികേറമുറികള്‍ കമഴ്ത്തിവച്ചാല്‍ എങ്ങനെയിരിക്കും…അതുപോലെ…. അവളുടെ മുലകള്‍ക്ക് കാരിരുമ്പിന്‍റെ കാഠിന്യമുണ്ടായിരിക്കും എന്ന് തോന്നുന്നു. ഞെക്കിയാല്‍
ഞെങ്ങാത്ത ഒരു ടൈപ്പ്. രണ്ടിന്‍റെയും നടുവശങ്ങള്‍ മുട്ടിച്ചേര്‍ന്നാണ് ഇരിക്കുന്നത്. മുലക്കണ്ണുകള്‍ എന്നുപറയാന്‍ ചെറിയ രണ്ടു കറുത്ത മുത്തുകള്‍ മാത്രം. മുലക്കണ്ണുകളൂടെ ഫൗണ്ടേഷന്‍ ഒരു അമ്പതു പൈസാ നണയത്തിന്‍റെ വട്ടത്തില്‍ കറുത്തിരിക്കുന്നു. അവന് ആ മുലകള്‍ക്കി ടയില്‍ മുഖം പൂഴ്ത്തി ഈ രാത്രി മുഴുവനും കിടക്കാന്‍ തോന്നി. എന്നാ ചെയ്യാനാ? തൊട്ടാല്‍ അവള്‍ എണീറ്റാലോ?

അവള്‍ കിടക്കുന്നതിന്‍റെ എതിര്‍വശത്തായി ചുമരിനു താഴെ അവളുടെ ജെട്ടിയും ബ്രേസിയറും കിടക്കുന്നത് അവന്‍ കണ്ടു. ഒട്ടും സമയം കളയാതെ അതവന്‍ എടുത്തു. കടും ചുവപ്പ് ജട്ടിയും വെളുത്ത ബ്രായും. അവന്‍ അവളുടെ യോനി പതിയുന്ന ഭാഗം എടുത്ത് മണത്തുനോക്കി.
ഹോ… എന്തു മാദകമണം. ഒട്ടും സമയം കളയാനില്ല. അവന്‍ അവന്‍റെ ലുങ്കി അഴിച്ചെറിഞ്ഞു. കൂട്ടത്തില്‍ ബനിയനും. ഉദ്ധരിച്ചു നില്ക്കുന്ന അവന്‍റെ ലിംഗം വയറിനോട് ഒട്ടി നില്ക്കുകയായിരുന്നു. വയര്‍ ഇല്ലായിരുന്നെങ്കില്‍ ലിംഗം പിന്നെയും ഉദ്ദരിച്ച് പോകുമായിരുന്നു.
അവളുടെ ആ ചെമല ജട്ടി അവന്‍ ധരിച്ചു. ജട്ടി അവന്‍റെ മുമ്പില്‍ കൂടാരമടിച്ചു. ബ്രായും ധരിച്ച് അവന്‍ ആനന്ദത്തിലാറാടി നിന്നു.

മലറ്ന്നു കിടക്കുന്ന അവളുടെ മലദ്വാരം കാണണമെന്ന് അവന് ആഗ്രഹം തോന്നി. തൊട്ടാല്‍ അവള്‍ ഉണരും. അപ്പോള്‍ ആ അത്ഭുതം സംഭവിച്ചു, അവള്‍ അവനുവേണ്ടിയെന്ന വണ്ണം തിരിഞ്ഞു കിടന്നു. നല്ല വെളുവെളുത്ത വെണ്ണക്കളറിലുള്ള ചന്തി. യോനിദളങ്ങള്‍ അപ്പോഴും
അടഞ്ഞു കിടപ്പാണ്. ചന്തികളാകട്ടെ കൂടിച്ചേര്‍ന്നിരിക്കുന്നതിനാല്‍ മലദ്വാരം കാണാന്‍ കഴിയുന്നില്ല. അവന്‍ അവളെ സ്പര്‍ശിക്കാതെ ചന്തിക്കിടയില്‍ മൂക്ക് കൊണ്ടുചെന്ന് മണത്തു നോക്കി. മലദ്വാരത്തില്‍ നിന്നുള്ള ആ മാദകമണം കിട്ടുന്നില്ല. അവന് നിരാശയായി… അത്ഭുതം…
അവള്‍ പതുക്കെ ചന്തിപൊക്കുന്നു. അതാ അവള്‍ പട്ടിയെപ്പോലെ മുട്ടുകാലില്‍ നില്ക്കുന്നു. ആ വെണ്ണ ചന്തികള്‍ അകലുന്നു. അപ്പോഴും അവള്‍ ഉറങ്ങുകതന്നെ! ആ യോനീദളങ്ങള്‍ അകന്നു. ചന്തികള്‍ക്കിടയില്‍ ഒരു കൊച്ചു മലദ്വാരം ദൃശ്യമാകുന്നു. കൊച്ചു പക്ഷിക്കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ വായ പോലെ അത് ചെമന്നിരിക്കുന്നു. അവളുടെ യോനിയേക്കാള്‍ അവന് പരിശോധിച്ചാനന്ദിക്കാന്‍ താല്പര്യം മലദ്വാരത്തോടായിരുന്നു. ഇപ്പോള്‍ അവന് ആ ഓമനമലദ്വാരത്തിന്‍റെ ക്ലീയര്‍ വ്യൂ കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവന്‍ മൂക്ക് ആ ദ്വാരത്തെ തൊട്ടു തൊട്ടില്ല എന്ന മട്ടില്‍ മുട്ടിച്ച്
മണത്തുനോക്കി. എത്ര സുന്ദരമായ മണം. യോനിസ്രവത്തിന്‍റെ മണമെല്ലാം ഇതിന്‍റെ മുന്നില്‍ ഒന്നുമല്ല എന്നവന് തോന്നി. അവന് ആ മലദ്വാരത്തില്‍ നാവിട്ടിളക്കി അതില്‍ നിന്ന് വരുന്നതെല്ലാം നക്കിതുടക്കാന്‍ തോന്നി. പക്ഷേ അവള്‍ എണീറ്റാലോ. ആ
കൊച്ചുമലദ്വാരത്തില്‍ നാവ് കുത്തിക്കയറ്റി ഉള്ളില്‍കടത്തിയതിനുശേഷം അകമെല്ലാം നാവുകൊണ്ട് നക്കിത്തോര്‍ത്തി നാവ് തിരിച്ചെടുക്കുമ്പോള്‍ അവള്‍ മലദ്വാരം ടൈറ്റാക്കി(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

10 comments

  1. Super
    Next part please…

  2. കാത്തിയുമായുളളത് ഉടൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു…

  3. കാത്തിയുമായുളളത് ഉടൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു….

  4. Adutha part pettanu publish chey

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *