Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / ഗ്രേസമ്മയുടെ പുല്‍മേട്

ഗ്രേസമ്മയുടെ പുല്‍മേട്

kambikathakal, kambi katha, kambikadhakal, mallu kambi, kambi malayalam

ആ കാഴ്ചകണ്ട് ആകാശത്തെ നക്ഷത്രങ്ങള്‍ നാണിച്ചു കണ്ണടച്ചു. മുതു പാതിരാ നേരത്ത് റബ്ബറ് തോട്ടത്തിലെ റോഡില്‍ നിര്‍ത്തിയിട്ടിരിക്കുന്ന വൈക്കോല്‍ ലോറിക്ക് മുകളിലെ ഷീറ്റില്‍ തുണിയൊന്നുമില്ലാതെ പിറന്നപടി കലകത്തി മലര്‍ന്നു കിടക്കുന്ന ബിയാട്രീസ്. അവളുടെ ആ തടിച്ചു സുന്ദരമായ ശരീരം മകരമഞ്ഞിലും കാമം കൊണ്ട് ചൂട്പിടിച്ചിരിക്കയാണ്. തൊട്ടടുത്ത് ഒരു കാമുകനെ പോലെ കമന്‍ ബെന്നിച്ചനും ഉണ്ട്. അവന്റെ കരങ്ങളും ചുണ്ടും നാക്കും ഗ്രേസമ്മയുടെ ശരീരത്തില്‍ രതിയുടെ സുഖം വിതറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

ഗ്രേസമ്മയു മകനും ഇത് ഇന്നും ഇന്നലെയും തുടങ്ങീതല്ല, ഏതാണ്ട് വര്‍ഷം അഞ്ചു കഴിഞ്ഞു അമ്മച്ചിയും മകനും തമ്മിലുള്ള കാമകേളികള്‍ ആരംഭിച്ചിട്ട്. വയസ്സ് നാല്പത്തെട്ടായെങ്കിലും നല്ല മുറ്റ് ശരീരമാണവരുടേത്. മയമ്പ്രദേശത്തേക്ക് കുടിയേറിയ പാലക്കാരി പെണ്ണിന്റെ തന്റേടവും കാമവും അവളില്‍ ആവോളം ഉണ്ട്. വര്‍ഗ്ഗീസ് മാപ്ല ലോറിയപകടത്തില്‍ മരിച്ചതോടെ അതിന്റെ കാര്യം ഇരുപതുകാരനായ മകന്‍ ഏറ്റെടുത്തു. പക്ഷെ അരക്കെട്ടിന്റെ കടി ശമിപ്പിക്കേണ്ട ഉത്തരവാദിത്വം അവന്‍ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. മുംബൈയില്‍ നേഴ്സായിരുന്ന പെങ്ങള്‍ ലൌലിയുടെ കല്യാണം ഒരുവിധം അങ്ങ് കഴിഞ്ഞു. അവിടെ അത്യാവശ്യം തരക്കേടില്ലാത്ത സാമ്പത്തികവും നല്ല ജോലിയും ഉള്ള വിനോദ് എന്ന ഒരു കിഴങ്ങനെ അവള്‍ വളച്ചെടുക്കുകയായിരുന്നു. ഒരു ഭര്‍ത്താവിനെ മാത്രമായിരുന്നു അവള്‍ക്ക് വേണ്ടിയിരുന്നത്. കളിക്കാന്‍ ഉഗ്രന്‍ കുണ്ണകള്‍ അവള്‍ക്ക് വേറെ ഉണ്ടയിരുന്നു. വിനോദിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തത് അമ്മച്ചി ഗ്രേസമ്മയുടെ കൂടെ പ്രേരണയിലായിരുന്നു. കല്യാണം കഴിഞ്ഞതോടെ വിനോദ് മതം മാറി വര്‍ഗ്ഗീസായി. ഭാര്യയുടെ അടിമയായി അയാള്‍ സന്തോഷപൂര്‍വ്വം അവിടെ ജീവിച്ചു.

ഇവിടെ കാര്യങ്ങള്‍ അത്ര സുഖകരമായിരുന്നില്ല. മാപ്ല മരിച്ച് രണ്ടു മാസം കഴിഞ്ഞതും കാമവികാരം അടക്കുവാന്‍ ആകാതെ ഗ്രേസമ്മ വിരലും വഴുതനങ്ങയും ഇടാന്‍ തുടങ്ങി. അതിനിടയില്‍ റബ്ബറു വെട്ടാന്‍ വന്നിരുന്ന തൊമ്മിയെ കൊണ്ട് ഒന്നു രണ്ടു കളി നടത്തി. കളിതുടങ്ങി അഞ്ചാം പക്കം മകന്‍ ബെന്നിച്ചന്‍ സംഗതി കണ്ടു പിടിച്ചു. തൊമ്മിയെ അവന്‍ പൊതിരെ തല്ലി എന്നിട്ട് റബ്ബറു വെട്ടുന്ന കത്തികൊണ്ട് പുറത്ത് വരഞ്ഞ് വിട്ടു. ഗ്രേസമ്മ ഇടപെട്ടതുകൊണ്ട് വലിയ പ്രശ്നം ഇല്ലാതെ അയാള്‍ ഓടി രക്ഷപ്പെട്ടു.
“അമ്മച്ചി ഇതെന്നാ കാണിച്ചെ..നിങ്ങള്‍ക്ക് നാണമുണ്ടോ?”
“ഓ എന്നാ കാണിച്ചെന്നാ?”
“ഞാന്‍ പറയണോ?”
“പറയെടാ”
“കണ്ട റബറുവെട്ടുകാരനു കാലത്തികൊടുത്ത് കൊണക്കത് തന്നെ. ഒന്നുമില്ലേലും പ്രായം ഇത്രയുമായില്ലെ അപ്പച്ചന്‍ മരിച്ചതല്ലെ”
“അപ്പച്ചന്‍ മരിച്ചൂന്ന് കരുതി എന്റെ കടി നില്‍ക്കുമോടാ?“
“എന്നാല്‍ ആരെയെങ്കിലും കെട്ടി പണ്ടാരമടങ്ങ്. അല്ലാതെ കണ്ടവന്റെ ഒക്കെ മുമ്പില്‍ തുണിയഴിച്ചിട്ട് അപ്പച്ചനും മാനക്കേടുണ്ടാക്കാതെ”
“ഒരു മാനക്കേട്. എടാ ഞാന്‍ നിന്റെ അപ്പച്ചനു മാത്രമല്ല ദാണ്ടെ ഈ 8 ഏക്കര്‍ റബ്ബറും ആ കെടക്കണ ലോറിയുമൊക്കെ സ്വന്തമാക്കിയതേ അമ്മച്ചിയുടെ കവക്കൂട് കാണിച്ചിട്ടും കൂടാ. നിന്റെ അപ്പച്ചന്‍ തന്ന്യാ റസ്റ്റ് ഹൌസിലും പിന്നെ ബംഗ്ലാവുകളിലും കൊണ്ടു പൊക്കോടന്നത് “
“അമ്മച്ചീ” ബെന്നിച്ചന്‍ ഞെട്ടലോടെ വിളിച്ചു.
“ എന്താ അമ്മച്ചിക്ക്. ഞാന്‍ മാത്രമല്ല അങ്ങേതിലെ മറിയേം അപ്പുറത്തെ ത്രേസ്യേം ഒക്കെ കവച്ച് കൊടുത്തിട്ടാടാ ഈ പട്ട*** എന്ന സാധനം ഒക്കെ ഒപ്പിച്ചെടുത്തത്. പ**യം കിട്ടാനേ മലയോരകോണ്‍ഗ്രസ്സിന്റെ നേതക്കളില്‍

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

2 comments

  1. സൂപ്പർ

  2. super story. good buildup

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *