Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / Couple Stories / സുരഭിതമ്പുരാട്ടി എന്റെ ഭാര്യ

സുരഭിതമ്പുരാട്ടി എന്റെ ഭാര്യ

എന്റെയും ഭാര്യ സുരഭിയുടെയും ലൈംഗിക യാത്രകൾ നിങ്ങൾക്കു മുന്നിൽ സമർപിക്കുന്നു.

ആദ്യമേ പരയട്ടെ …പറയാൻ പോകുന്നത് എൻറെ ആഗ്രഹങ്ങൾ സ്വപ്‌നങ്ങൾ അല്ല മറിച്ചു അനുഭവങ്ങൾ തന്നെ.
ഞങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ ഇന്ത്യയിലല്ല അമേരിക്കയിലാണ്. മലയാളികളായ ഞങ്ങളുടേത്‌ പ്രേമ വിവാഹം ആയിരുന്നു. ഒരു പാട് നാൾ പ്രേമിച്ചു ഒടുവിൽ വീട്ടുകാരുടെ എതിര്‍പ്പ് ഒക്കെ വക വെക്കാതെ നടന്ന വിവാഹം ..
കാതിരുന്നു കിട്ടിയ കൊണ്ടാകാം, ആദ്യത്തെ ഒരു വർഷം ഉഗ്രൻ കഴപ്പു ആയിരുന്നു രണ്ടു പേർക്കും.അവളിൽ എന്നെ എന്നും ആകര്ഷിച്ചതു. എന്റെ ഭാര്യ സുരഭി നായരെ കണ്ടാല്‍ ആരും ഒന്ന് നോക്കി നിന്നു പോകും. വൃത്തമൊത്ത മുഖം, വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ട് അവളുടെത് പറ കുണ്ടി തന്നെ ആയിരുന്നു..മുതുകിന്റെ പാതി വരെ എത്തുന്ന മുടി ..ഷേപ്പ് ഉള്ള മുലകൾ …മലയാളി ചരക്കു !ആദ്യത്തെ ഒരു വർഷം സാദാ വിധ പണ്ണൽ മാത്രം ..

ഡൊഗ്ഗി അങ്ങനെ കുറച്ചു രീതിയിൽ ഉള്ള മാറ്റങ്ങളും ആയി…ഒരു പാട് പറഞ്ഞു പറഞ്ഞു അവളെ കൊണ്ട് വായിലും എടുപിച്ചു എന്റെ കുണ്ണ ഇടക്കിടക്കു.ഇതൊക്കെ ഒഴിച്ച് നിർത്തിയാൽ പുതുമകൾ കുറവു ..പതുക്കെ സെക്സ് മടുത്തു തുടങ്ങിയ പോലെ.

അമേരിക്കയില്‍ എത്തിയിട്ടും അവള്‍ക്ക് അവിടത്തെ സംസ്കാരവുമായി യോജിക്കുവാന്‍ ആദ്യം അല്പം മടിയായിരുന്നു. തുറന്ന സെക്സ് ഒക്കെ സര്‍വ്വ സാധാരണമായ അവിടെ അവള്‍ക്ക് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് മൂലം സൌഹൃദങ്ങളും ചുരുങ്ങി. സെക്സിന്റെ കാര്യത്തില്‍ മടുപ്പ് വന്നു തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ ചില പരീക്ഷണങ്ങളെ പറ്റി ചിന്തിച്ചു തുടങ്ങി.
എന്റെ അടുത്ത് സുഹൃത്താണ് താഴത്തെനിലയിലെ ഫ്ലാറ്റില്‍ താമസിക്കുന്ന തിരുവല്ലക്കാരന്‍ സാംസണ്‍. . അവന്റെ ഭാര്യ നേഴ്സാണ്. കുട്ടികളെ നോക്കിയും പാര്‍ട് ടൈമായി ചില കടകളിലും പെട്രോള്‍ പമ്പിലും ജോലിചെയ്തുമാണ് സാംസണ്ടെ ജീവിതം. ലൈംഗിക ജീവിതത്തെ പറ്റി പറഞ്ഞപ്പ്പോള്‍ അതൊക്കെ ഒരു ചടങ്ങു പോലെ നടക്കുന്നു എന്നാണ് അവന്‍ പറഞ്ഞത്. എന്നാല്‍ ഇടക്ക് അവര്‍ വൈഫ് സൈവ്പ്പിംഗ് പാര്‍ട്ടി പൊകാറുണ്ടെന്ന് അവന്‍ പറഞ്ഞു. അത് ശരിക്കും എഞ്ചോയ് ചെയ്യും. ഭാര്യയും ഭര്‍ത്താവും മറ്റു പങ്കാളികള്‍ക്കൊപ്പം ഉള്ള കളിയാണ് ഈ ഏര്‍പ്പാട്.

അതിനു സുരഭി സമ്മതിക്കില്ലാന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ടായിരുന്നു. എന്തായാലും സാംസണിന്റെ ഭാര്യ മേഴ്സിയോട് ഇക്കാര്യം ഒന്ന് സംസാരിക്കാമെന്ന് അവന്‍ പറഞ്ഞു. സുരഭിയെ കൂട്ടാതെ ഞങ്ങള്‍ ഒരുമിച്ച് ഒരു ദിവസം അയാളുടെ വീട്ടില്‍ കൂടി. വയസ്സ് മുപ്പത്തഞ്ചായിക്കാണും അവര്‍ക്ക്. സുതാര്യമായ ഒരു ടോപ്പാണ് ഇട്ടിരിക്കുന്നത്. കഷ്ടിച്ച് മുട്ട് വരെ എത്തുന്ന പാവാടയും. കൊഴുത്തുരുണ്ട കിടിലന്‍ മുലകള്‍ പക്ഷെ തൂങ്ങിയിരിക്കുന്നു. എന്റെ നോട്ടം അവളുടെ മുലയിടുക്കില്‍ ആണെന്ന് സാംസണ്‍ ശ്രദ്ധിച്ചു. അയാളുടെ മുഖട്ട് ഒരു പുഞ്ചിരി ഞാന്‍ കണ്ടു.
ആദ്യം കുറച്ച് ബ്ലൂ ഫിലിംസ് ഒക്കെ കാണിച്ച് നോക്കൂ. പറ്റിയില്ലെങ്കില്‍ ഞാന്‍ ഒരു ദിവസം അവളുമായി സംസാരിക്കാം. സിഗരറ്റിന്റെ പുക ഊതിക്കൊന്റ് മേഴ്സി പറഞ്ഞു. കാലിന്മേല്‍ കാലു കയറ്റിവച്ച് ഇരിക്കുന്ന ആ മദാലസയുടെ മേനിയില്‍ എന്റെ കണ്ണുകള്‍ പരതി നടന്നു.

അങ്ങനെ ഏതാണ്ട് മുക്കാല്‍ മണിക്കൂര്‍ സംസാരിച്ചിരുന്നു. ഒടുവില്‍ മേഴ്സി ഡ്രോയര്‍ തുറന്ന് നാലു ഡിവിഡി എടുത്തു തന്നു. ഇതില്‍ പല വെറൈറ്റി ഉന്റ്. ഏതാണ് താല്പര്യം എന്ന് നോക്കൂ.
ഞാന്‍ ഡിവിഡിയുമായി വീട്ടിലെത്തി. പതിവു പോലെ രാതി കിടപ്പുമുറയില്‍ എത്തി. അവള്‍ എന്താ ഡി.വി.ഡി എന്ന് ചോദിച്ചു. ഞാന്‍ഷം ടി.വി. ഓണ്‍ ചെയ്തു.
ഡിവിഡി പ്ലേയറില്‍ ഇട്ടു ….പോണ്‍ ആണെന്ന് കണ്ടപ്പോള്‍ അവള്‍ താല്പര്യം ഇല്ലാന്ന് പറഞ്ഞു. എന്നാലും ഞാന്‍ നിര്‍ബന്ധിച്ചു. പടം ആരംഭിച്ചു അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ സംഗതി അടിമ ഉടമ രീതിയിൽ ഉള്ള പോണ്‍ ഫിലിം ആണെന്ന് മനസ്സിലായി,,സാധാരണ മലയാളി കുട്ടി ആയ അവൾക്കു അതൊന്നും ഇഷ്ടമാകില്ലെന്നു കരുതിയതു എന്റെ തെറ്റു !! അവൾക്കു ആ സംഭവം ഇഷ്ടമായ പോലെ.|

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *