Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / ബന്ധങ്ങള്‍

ബന്ധങ്ങള്‍

കമ്പി കഥകള്‍ കംബികഥ kambi katha kambikadha kambikathakal malayalam kambi  kambikathakal, kambikadhakal, mallu stories, kambi katha, kambi kadha

യോനി….. പരുഷന്‍റെ ഏറ്റവും കൂടുത ശ്രദ്ധയാകര്‍ഷിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ള സ്ത്രൈണാവയവം. ബ്രഹ്മാവിന്‍റെ സൃഷ്ടികളി വെച്ച് ഏറ്റവും മികച്ചത്. എത്രയെത്ര സാമ്രാജ്യങ്ങള്‍ ആ ഒരു മാംസക്കഷണത്തിനു വേണ്ടി തകര്‍ന്നിരിയ്ക്കുന്നു. പല നാടുകളി പല പേരിലറിയപ്പെടുന്ന രതിസുഖത്തിന്‍റെ ഉറവിടം. അധികം വര്‍ണ്ണിച്ച് സമയം കളയാതെ നമുക്കു് കഥയിലേയ്ക്ക് കടക്കാം….. എന്താ?

ബോംബെയി ഓഫീസി വെച്ച് പരിചയപ്പെട്ട് പ്രേമത്തിലായ കണ്മണി രാധയാണു് എന്‍റെ ഭാര്യ. ഒരു നിര്‍ദ്ധന കുടുംബത്തിലെ അംഗം, പോരാത്തതിനു് കുടുംബ പശ്ചാത്തലവും അത്ര നന്നല്ലത്രെ. പലരും ഉപദേശിച്ചു തനിയ്ക്ക് പറ്റിയ ബന്ധമല്ലടോ ഇത് എന്നു്. അത്ര വലിയ സുന്ദരിയൊന്നുമല്ല എന്‍റെ രാധ. പക്ഷെ അവളുടെ കാമകേളികളിലുള്ള അഭിരുചിയും പ്രാവീണ്യവുമാണു് എന്നെ ആ കാ ക്കൂട്ടിലേയ്ക്ക് ആകര്‍ഷിച്ചെടുത്തത്. ഓഫീസി ഓവര്‍ടൈം എന്ന കെയറോഫി ഞങ്ങള്‍ ബീച്ചിലും പാര്‍ക്കിലുമൊക്കെ ചുറ്റിക്കറങ്ങാന്‍ തുടങ്ങി. ആദ്യമായി സിനിമാ തിയ്യറ്ററി വെച്ച് മുലയ്ക്കു പിടിച്ചു നോക്കി, ഒരു എതിര്‍പ്പുമില്ല. പകരം അതാ അവളുടെ കൈ എന്‍റെ പാന്‍സിന്‍റെ മുന്‍ഭാഗം തടവി തരുന്നു. മുഖം തിരിച്ച് ഒരുമ്മ കൊടുത്തു, അതാ അവളുടെ ഈര്‍പ്പമുള്ള നാവ് എന്‍റെ വായിലേയ്ക്ക് നുഴഞ്ഞു കയറുന്നു. ചുംബനത്തിനുശേഷം ഞാനവളുടെ ചെവിയിലോതി…..

രാധക്കുട്ടിയ്ക്ക് കളികളൊക്കെ അറിയാമല്ലോ…?

‘ചേട്ടനും അറിയാമല്ലോ.’

അങ്ങിനെ ഞങ്ങള്‍ക്കിടയി മറകളൊന്നും വേണ്ടെന്നു് ഞങ്ങള്‍ തീരുമാനമെടുത്തു. അല്പസ്വല്പം കളികള്‍ അവള്‍ ജേഷ്ഠത്തിയുടെ ഭര്‍ത്താവുമായി നടത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഞാനും ഏറ്റുപറഞ്ഞു, എന്‍റെ അമ്മാവിയുടെ മകളുമായി ഞാനും കുറച്ചൊക്കെ…. അങ്ങിനെ വിവാഹിതരാകാനുള്ള തീരുമാനത്തി എത്തി. ത ക്കാലം വിവാഹം ബോംബെയി വെച്ച് തന്നെ ആകാമെന്നു് തീരുമാനിച്ചു. ഏതോ ചില ചുറ്റിക്കളിയി അവള്‍ നാട്ടി നിന്നു് ബോംബെയി എത്തിയതാണു്. എനിയ്ക്കും നാട്ടി പ്രത്യേകിച്ച് ആരുമില്ലാത്തതിനാ ചില സുഹൃത്തുക്കളുടെ ഒത്താശയോടെ വിവാഹം രെജിസ്റ്ററാക്കി, പൊറുതിയും തുടങ്ങി. അവള്‍ ചിലപ്പോഴൊക്കെ അവളുടെ അമ്മയ്ക്കും, വിവാഹത്തിനു് ശേഷം ഭര്‍ത്താവുപേക്ഷിച്ചു പോയ ചേച്ചിയ്ക്കും ഇടക്കെല്ലാം പണമയച്ചു കൊടുത്തിരുന്നു. അത്ര വലിയ അടുപ്പമൊന്നും അവള്‍ തന്‍റെ വീടുമായി പുലര്‍ത്തിയിരുന്നില്ല.

അങ്ങിനെയിരിക്കെ എനിയ്ക്ക് ചില കാര്യങ്ങള്‍ക്കായി നാട്ടിലേയ്ക്ക് തിരിക്കേണ്ടി വന്നു. അന്നേരം ഞാന്‍ രാധയേയും കൂട്ടി പോകാനിരുന്നതാണു്. അവള്‍ക്കെന്തോ അതി ഒരു താ പര്യക്കുറവ്. പോരാത്തതിനു് ഓഫീസിലെ ജോലിത്തിരക്കെന്ന ഒരു എക്സ്ക്യൂസും. എന്നാ ഇനിയൊരിക്ക ആകട്ടെ എന്നും കരുതി ഞാന്‍ യാത്രയായി. നാട്ടിലെ പണികള്‍ എല്ലാം തീര്‍ന്നപ്പോള്‍ തോന്നി ഏതായാലും ഇവിടം വരെ എത്തിയതല്ലെ രാധയുടെ വീട്ടി ഒന്നു് പൊയ്ക്കളയാം. കല്യാണക്കാര്യമെല്ലാം അവര്‍ക്കറിയാം, വിവാഹ ഫോട്ടോയും മറ്റും രാധ അയയ്ക്കുന്ന കണ്ടിരുന്നു. വീടും സ്ഥലവും മറ്റും രാധ പറഞ്ഞറിയാം. അങ്ങിനെ അങ്ങോട്ട് വെച്ചു പിടിച്ചു.

വീട് കണ്ടു പിടിക്കാന്‍ വലിയ വിഷമമൊന്നും നേരിട്ടില്ല. ഏകദേശം ലക്ഷം വീട് പോലുണ്ട്. മുന്നി അല്പം ശങ്കിച്ചു നിന്നു. വാതി തുറന്നു കിടക്കുന്നു. അകത്തോട്ട് എത്തി നോക്കി നൈറ്റി കേറ്റിക്കുത്തി തുടകള്‍ മുക്കാലും നഗ്നയായി കുത്തിയിരുന്നു തറ തൂക്കുന്നു ഒരുത്തി. ഞാനൊന്നു് മുരടനക്കി. അതേപോസി ആ കക്ഷി എണീറ്റ് പുറത്തേയ്ക്ക് വന്നു് ചോദ്യ ഭാവത്തി നോക്കി. നൈറ്റി അപ്പോഴും കയറ്റി കുത്തിയിരിയ്ക്കയാണു് തുടകളുടെ ആരംഭം വരെ. ഒരു അന്യപുരുഷന്‍റെ മുന്നിലാണെണുള്ള സങ്കോചമൊന്നുമില്ല.

ആരാ…. ?

ഞാന്‍ ബോംബെയി നിന്നു്…. രാധയുടെ….

ങ്ഹാ…. വാ കേറിയിരുന്നാട്ടെ… ഞാന്‍ രാധയുടെ ചേച്ചി… അമ്മയെ വിളിക്കാം. തിരിഞ്ഞ് നടക്കുമ്പോള്‍ നോക്കി നിന്നു. ചേച്ചിയും മോശമില്ല, നൈറ്റിയ്ക്കുള്ളി ചന്തിവിടവ് വ്യക്തമായി കാണാം അടിയി ഒന്നുമില്ലെന്നു് ഉറപ്പ്. കയറ്റി കുത്തിയതിനാ ചന്തിയുടെ ഭാഗം തുണി നല്ല ടൈറ്റാണു്. പുറകി ബ്രായുടെ ‘ഒ’ സൈന്‍ ഒന്നും കാണുന്നില്ല, അതുമില്ല, ചുരുക്കി പറഞ്ഞാ അകം തികച്ചും ശൂന്യം. സാമ്പത്തിക സ്ഥിതി വെച്ച് നോക്കുമ്പോള്‍ അതൊന്നും ആ പരിസരങ്ങളി വലിയ കാര്യമല്ലായിരിയ്ക്കും. പക്ഷെ ഒരന്യ പുരുഷന്‍റെ മുന്നി യാതൊരു സങ്കോചവുമില്ലാതെ അങ്ങിനെ നി ക്കാനുള്ള തന്‍റേടം, കുറച്ച് കടന്ന കൈ അല്ലേ എന്നു് തോന്നി പോയി. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞ് അമ്മാവിയമ്മ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

‘അയ്യോ മോനിതു വരെ കയറിയിരുന്നില്ലേ വന്നാട്ടെ ……’ അവര്‍ വശ്യമായി പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു. ഉരുപ്പടി കൊള്ളാം, ഞാന്‍ മനസ്സി പറഞ്ഞു. പണ്ടേ എനിയ്ക്ക് 40+ വനിതകളോട് ഒരു പ്രത്യേക ആകര്‍ഷണമാണു്. കൈലിയും ബ്ലൗസുമാണു് വേഷം, മുറുക്കി ചുവപ്പിച്ച ചുണ്ടുകള്‍, അല്പം ഇടിഞ്ഞ വീണ വെള്ളരിക്കാ പോലുള്ള മുലകള്‍. ബ്രായില്ലാ എന്നത് വ്യക്തം. കുണ്ടികള്‍ക്കു് വലിയ അനക്കം കാണുന്നില്ല. അടിയി തറ്റുടുത്തിട്ടുണ്ട് എന്നു് തോന്നുന്നു. അവരുടെ ചുണ്ട് ഒരു വശത്തേയ്ക്ക് അല്പം കോടിയിട്ടുള്ള പുഞ്ചിരി മനോഹരം. ബോബെയിലെ വിശേഷങ്ങള്‍ എല്ലാം ഒരൊറ്റ ശ്വാസത്തി അവര്‍ ചോദിച്ചു. രാധ വരാത്തതിലുള്ള പരിഭവം. ( അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page button ചുവടെ ) www.kalikuttan.com

One comment

  1. Nice ethinte baki kadha venam

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *