Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / ബന്ധങ്ങള്‍ part 2

ബന്ധങ്ങള്‍ part 2

Malayalam kambi katha kambikadha kambikathakal malayalam kambi  kambikathakal, kambikadhakal, mallu stories, kambi katha, kambi kadha

പാര്‍ട്ട്‌ 1 വായിയ്ക്കാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക 

ചേച്ചി വരാറായെന്നാ തോന്നുന്നേ…. അമ്മ എണീറ്റ് തുണിയെടുത്താട്ടേ.
അവളോട് പോകാന്‍ പറ… നമുക്കു് കുറച്ചു നേരം കൂടി കിടക്കാടാ മോനേ…..

അമ്മായി അമ്മ ഇപ്പഴും നല്ല പൂസാണു്. ഞാന്‍ അമ്മയെ താങ്ങിയെടുത്ത് അകത്തെ മുറിയില്‍ കൊണ്ടുപോയി കിടത്തി. പോകുന്ന പോക്കിലും അവര്‍ എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് മുത്തം തരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അകത്തെ മുറിയില്‍ കട്ടിലില്‍ അവര്‍ മുട്ടുകാലില്‍ കമിഴ്ന്നടിച്ചു വീണു. അവര്‍ നേരെ കിടക്കുമെന്നു കരുതിയ എനിക്കു് തെറ്റി. ചന്തി പൊക്കി വെച്ചു തന്നെ തലയിണയില്‍ മുഖം അമര്‍ത്തി അവര്‍ മയക്കത്തിലായി. ഞാന്‍ പോയി മുണ്ടെടുത്തു കൊണ്ടു വന്നു് അവരെ ഒന്നു പുതപ്പിച്ചിടാനായി നോക്കിയപ്പോഴാണു്, അമ്മായി അമ്മയുടെ പുരോഭാഗത്തിന്‍റെ മാദക ഭംഗി എന്നെ ആകര്‍ഷിച്ചത്. രണ്ട് മത്തങ്ങ പോലുള്ള തടിച്ചുരുണ്ട വെളുവെളുത്ത ചന്തികള്‍. അതിന്‍റെ നടുവിലൂടെ അല്പം ഇരുണ്ട ചാല്. ഒരു പാടുപോലുമില്ലാത്ത പതു പതുപ്പാര്‍ന്ന ആ കുണ്ടിയില്‍ ഞാന്‍ കവിളിട്ടുരസി. കാല്‍ മുട്ടുകള്‍ അല്പം അകത്തി കുത്തിയിരുന്നതിനാല്‍ ചന്തി വിടവുകള്‍ക്കടിയില്‍ തുറിച്ച് നില്‍ക്കുന്ന പൂറപ്പം ഭംഗിയായി കാണാം. തല കുനിച്ച് ഞാന്‍ അവിടെയും ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തു. പൂര്‍ചുണ്ടുകളില്‍ ഇപ്പോഴും തേനൊട്ടുന്നുണ്ട്. പിന്നീട് ആ ചന്തികള്‍ ഞാന്‍ പിടിച്ച് അകത്തി നോക്കി. മകുണ്ട നിറത്തിലുള്ള ആ കൊതച്ചാലില്‍ എന്നെ നോക്കി പുഞ്ചിരിക്കുന്ന മനോഹരമായ മലദ്വാരം. ചൂണ്ടു വിരല്‍ കൊണ്ട് ഞാനവിടെ ഒന്നു് കുത്തി നോക്കി. അമ്മായി അമ്മയില്‍ നിന്നു് പ്രതികരണമൊന്നും കാണാനില്ല. ഇത്ര നല്ല കുണ്ടി കണ്ടിട്ട് വെറുതെ വിടുന്നത് ബുദ്ധിമോശമാണു്. സ്വബോധത്തില്‍ അവര്‍ കുണ്ടിയടിക്കാന്‍ നിന്നു തരില്ല. കിട്ടിയ അവസരം പാഴാക്കണ്ട, ഞാനല്പം ഉമിനീര്‍ വിരലിലെടുത്ത് കൂതിയില്‍ പതിയെ പുരട്ടി, അനക്കമില്ല ആള്‍ക്കു്. മെല്ലെ മെല്ലെ വിരല്‍ ഞാന്‍ അകത്ത് കയറ്റി. വിരലിന്‍റെ രണ്ടാം മടക്കെത്തിയപ്പോള്‍ ഒരു നേരിയ ഞെരക്കം കേട്ടു. അവരുടെ കുണ്ടിക്കകത്തെ ചൂട് വിരലില്‍ അനുഭവപ്പെട്ടപ്പോള്‍, അതാസ്വദിക്കാനെന്നോണം എന്‍റെ ഗുലാന്‍ നിന്നു് വെട്ടിയാടി. ഞാന്‍ അവരുടെ പുറകില്‍ മുട്ടു കുത്തി നിന്നു. കുണ്ണയും കുണ്ടിയും ഒരു നേര്‍രേഖയിലായപ്പോള്‍ ലിംഗ മകുടം ആ ചൂടുളള ഗുദത്തില്‍ ഒന്നു മുട്ടിച്ചു. പിന്നെ കുനിഞ്ഞ് കയ്യെത്തിച്ച് അവരുടെ യോനിയില്‍ നിന്നു് അല്പം കുഴമ്പ് വിരലിലെടുത്ത് കുണ്ണ കുടപ്പനിലും ആ കൂതിയിലും തേച്ചു. അവരുടെ അരക്കെട്ടില്‍ ബലമായി പിടച്ച് ഒരു താങ്ങ് താങ്ങി.

അമ്മേേേേ…. എന്നൊരു ആര്‍ത്ത നാദം അവരില്‍ നിന്നു് ഉയര്‍ന്നു.

ഊരടാ പണ്ടാറക്കാലാ… എന്‍റെ മൂലോം പൂരാടോം ഒന്നായീന്നാ തോന്നണേ….

ഒന്നടങ്ങ് എന്‍റെ ശാരദക്കുട്ടീ… കുതറി മാറാന്‍ ശ്രമിച്ച അവരുടെ അരക്കെട്ടിലെ പിടി ഞാന്‍ മുറുക്കി. ആ ചൂടുള്ള മലദ്വാരത്തിലിരുന്നു് എന്‍റെ കുണ്ണ വിങ്ങി. അല്പസമയത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ഞാന്‍ കുണ്ണ പതുക്കെ അനക്കി നോക്കി അവരുടെ എതിര്‍പ്പല്പം കുറഞ്ഞ പോലെ. ഞാന്‍ നിറുത്തയപ്പോള്‍ ഉണ്ട് അവര്‍ പതിയെ കുണ്ടി ആട്ടുന്നു.

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *