Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / Couple Stories / കലന്തന്‍ ഹാജിയും കെട്ട്യോളും പിന്നെ കുണ്ടനും

കലന്തന്‍ ഹാജിയും കെട്ട്യോളും പിന്നെ കുണ്ടനും

Malayalam kambi katha kambikadha kambikathakal malayalam kambi  kambikathakal, kambikadhakal, mallu stories, kambi katha, kambi kadha

written by : pookoya

പൂക്കോയ എഴുതിയ പതിനാല് വയതിനിലെ വായിക്കാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

കലന്തന്‍ ഹാജി ആ നാട്ടിലെ ഏറ്റവും വല്യ പണക്കാരന്‍ ആയിരുന്നു.വളരെ ചെറുപ്പത്തില്‍ തന്നെ കിളി പോലത്തെ ആയിഷാ ഭീവിയെ കെട്ടി 4 പിള്ളാരെയും ഉണ്ടാക്കി .നാലും നല്ല കോഴിക്കോടന്‍ വെള്ളലുവ പോലത്തെ കാമ ദേവതകള്‍, നാലിനും കാലിന്നിടയില്‍ തരിപ്പ് കേറി തുടങ്ങിയ ഉടനെ സൌദിയിലും ദുബൈയിലും ഉള്ള ഓരോരൂത്തനു കെട്ടിച്ചു വിട്ടു, ഇപ്പൊ ആ വലിയ വീട്ടില്‍ കലന്തന്‍ ഹാജിയും ആയിഷ ബീവിയും പിന്നെ സഹായത്തിനു ഒരു തമിഴന്‍ ചെക്കനും മാത്രം, ആയിഷഭീവിക്കു വയസ്സ് നാല്പത് മാത്രമേ ആയുളൂ. കണ്ടാല്‍ അതിലും കുറവേ പറയൂ. ആയിഷഭീവിയുടെ കുണ്ടിയും മുലയും ഓര്‍ത്തു വാണം വിടാത്ത ഒരു പയ്യന്മാരും ആ നാട്ടില്‍ കാണൂല, എന്തിനു മക്കളുടെ ഭര്‍ത്താക്കന്മാര്‍ വരെ തന്‍റെ മുലയിടുക്കിലേക്ക് നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കുന്നത്‌ ആയിഷ ഭീവി എത്രയോ തവണ കണ്ടിരിക്കുന്നു. സംഗതി ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ആണെങ്കിലും കലന്തന്‍ ഹാജി അവരെ ഒന്ന് പണിഞ്ഞിട്ടു കാലം എത്ര ആയെന്നോ. അയാള്‍ക്ക് ആണെങ്കി യൌവനം വിട്ടുമാറാത്ത കുണ്ടന്‍ പിള്ളാരുടെ സാദനം ചപ്പി പാലുകുടിക്കുന്നതില്‍ ആണ് താല്പര്യം, മാസത്തില്‍ രണ്ടും മൂന്നും തവണ കോഴിക്കോട്ടേക്ക് ഒരു പോക്കുണ്ട്, ആയിഷ ഭീവിക്കും അറിയാം ഇത് എന്തിനുള്ള പോക്കാണെന്ന്. പക്ഷെ അവരും ഒന്നും പറയാറില്ല, സ്വന്തം വികാരങ്ങള്‍ അടക്കി നിര്‍ത്താന്‍ പറ്റാതെ വരുമ്പോ ആയിഷാ ഭീവി തന്‍റെ തേന്‍ ഒലിക്കുന്ന സാമാനം ഇരു കൈകള്‍ കൊണ്ടും വിടര്‍ത്തി വച്ചു അതിനുള്ളിലേക്ക്‌ വഴുതനയോ അല്ലെങ്കി ദുബൈന്നു മകള്‍ കൊണ്ടുകൊടുത്ത മുടി ചീകുന്ന നീളന്‍ ബ്രഷിന്‍റെ അറ്റമോ കുത്തി കയറ്റി ഇളക്കും, മാസത്തില്‍ ഒരിക്കല്‍ മാത്രം തുടര്‍ന്നു പോന്ന ഈ കലാ പരിപാടി ആയിഷഭീവിക്കു ഒരു ദിവസം മുഴുവന്‍ നീണ്ട് നില്‍ക്കുന്ന ചടങ്ങാണ്, മിക്കവാറും അത് ആയിഷ ഭീവിക്കു മെന്‍സസ് ആയി കഴിഞ്ഞു നാലാം നാള്‍ ആകും, വര്‍ഷങ്ങള്‍ ആയി ആ ദിവസം വരുമ്പോ ആയിഷയ്ക്ക് ഒരു കിതപ്പ് വരും,അടിവയറ്റിന്നു ഒരു ഭാരം പോലെ ഉണ്ടാകും,
ഇന്ന് ആയിഷാബിക്ക് മെന്‍സസ് ആയി മൂന്നു ദിവസം ആയതേ ഉള്ളൂ, അടിവയറ്റിന്നു ഒരു വലിഞ്ഞു മുരുകള്‍ വരാന്‍ തുടങ്ങിയത് മുതല്‍ ആയിഷബി മനസ്സില്‍ സ്വപ്നങ്ങളെ താലോലിക്കാന്‍ തുടങ്ങികറിക്കു അരിയുമ്പോ ആണ് അവള്‍ക്കു ഓര്മ വന്നത് നാളത്തെ കലാ പരിപാടിക്ക് നല്ല മുഴുത്ത വഴുതന വേണം, എന്തായാലും മുരുകനെ കടയില്‍ അയച്ചു ഇപ്പൊ തന്നെ വാങ്ങിപ്പിച്ചുകളയാം . അവള്‍ മെല്ലെ പുറത്തേക്കു ഇറങ്ങി മുരുകന്‍റെ മുറി ലക്‌ഷ്യം ആക്കി നടന്നു, മുറിയില്‍ നിന്നും ഒരു തമിള്‍ പാട്ട് കേള്‍ക്കുന്നുണ്ട്, അവള്‍ അകത്തേക്ക് കേറാതെ ജനല്‍ വഴി അകത്തേക്ക് നോക്കി, അവള്‍ക്കു കണ്ണുകളെ വിശ്വസിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല, മുരുകന്‍ മൊബൈലില്‍ ആയിഷബിയുടെ ഫോട്ടോ നോക്കി 7 ഇഞ്ച്‌ നീളം വരുന്ന അവന്‍റെ കുണ്ണ മുണ്ടിനു വെളിയിലാക്കി വാണം അടിക്കുന്നു, ആ പതിനെഴുകാരന്‍റെ കുണ്ണയുടെ മുഴുപ്പ് കണ്ടു അവള്‍ക്കു അടിവയറ്റിലെ അസ്വസ്ഥത കൂടി കൂടി വന്നു. ഇപ്പൊ തന്നെ അകത്തേക്ക് കയറി ചെന്ന് ആ കംബി പാരയില്‍ കേറി ഇരുന്നു തേങ്ങാ പോതിചാലോ എന്ന് വരെ അവള്‍ ചിന്തിച്ചു. അവള്‍ വീണ്ടും വീണ്ടും അവന്‍റെ കുണ്ണയില്‍ തന്നെ നോക്കി നിന്നു പോയി. ഇതൊന്നും അറിയാതെ മുരുകന്‍ തന്‍റെ കൊച്ചമ്മയുടെ ഫോട്ടോയില്‍ നോക്കി അവരുടെ കന്ത് ചപ്പി എടുക്കുന്നതായി മനസ്സില്‍ ആലോചിച്ചു കൈ വേഗത കൂട്ടി. ഞരമ്പുകള്‍ വലിഞ്ഞു മുറുകി ശുക്ല സഞ്ചി നിറഞ്ഞൊഴുകി ആയിഷബിയുടെ മുലകളിലേക്ക് എന്ന് സങ്കല്‍പ്പിച്ചു അവന്‍റെ ശുക്ല തുള്ളികള്‍ മിസൈല്‍ കണക്കെ പുറത്തേക്കു ചീറ്റി…..ഇതെല്ലാം കണ്ടു കൊണ്ടിരുന്ന ആയിഷാബിയുടെ അരുമപ്പൂര്‍ ഉറവ വന്നു തുടയിലൂടെ താഴേക്ക്‌ ഒലിച്ചിറങ്ങി. ഇനിയും അവിടെ നിന്നാല്‍ താന്‍ തെറ്റ് വല്ലതും ചെയ്തു പോകും എന്ന് ഉറപ്പായ ആയിഷബി മനസില്ലലാ മനസോടെ വീടിനകത്തേക്ക് കയറിപോയി.
അവള്‍ കിടപ്പ് മുറിയില്‍ ചെന്ന് ഇട്ടിരുന്ന മാക്സി ഊരി ദൂരേക്കെറിഞ്ഞു. ബ്രാ വലിച്ചു പറിച്ചു താഴേക്ക്‌ ഇട്ടു. അടിപ്പവട കേട്ടഴിച്ചപ്പോ ഊര്‍ന്നു താഴേക്ക്‌ വീണു. മുഴു നീള കണ്ണാടിയുടെ മുന്നില്‍ നഗ്ന ആയി നിന്ന ആയിഷബി തന്‍റെ പൂറില്‍ നിന്നും ഒലിച്ചിറങ്ങിയ തേന്‍ തുള്ളികളെ കൈ കൊണ്ട് തുടച്ചെടുത്തു അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കി…..ജീവിതത്തില്‍ ആദ്യം ആയാണ് എന്‍റെ പൂര്‍ ഇങ്ങനെ ചുരത്തുന്നത്. പതിവില്ലാത്ത വിധം കന്ത് പുറത്തേക്കു തള്ളി നില്‍ക്കുന്നു. അവള്‍ അതില്‍ പിടിച്ചു ഒന്ന് ഞെരിച്ചുടച്ചപ്പോ അറിയാതെ കാല് രണ്ടും കൂട്ടി പിടിച്ചു പോയി. അവള്‍ നിലത്തിരുന്നു കാലുകള്‍ അകറ്റി വച്ചു സ്വയം മുലയിലും വയറിലും മാസളമായ കുണ്ടിയിലും ഒക്കെ തടവിയ ശേഷം പൂറിനകതെക്ക് ഒരു വിരല്‍ കയറ്റി. വീണ്ടും രണ്ടു വിരല്‍ കൂടെ ചേര്‍ത്ത് വച്ചു അവള്‍ പൂര്‍(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

One comment

  1. നിസാര്‍

    അടുത്ത ഭാഗം വൈകിക്കരുത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *