Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / ബന്ധങ്ങള്‍ part 3

ബന്ധങ്ങള്‍ part 3

Malayalam kambi katha kambikadha kambikathakal malayalam kambi  kambikathakal, kambikadhakal, mallu stories, kambi katha, kambi kadha

പാര്‍ട്ട്‌ 1 വായിയ്ക്കാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാര്‍ട്ട്‌ 2 വായിയ്ക്കാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

രാഘവേട്ടനെ അങ്ങേരുടെ വീട്ടിലേയ്ക്ക് തളളിവിട്ട്, ഞാന്‍ എന്‍റെ വീട്ടിലെത്തി. അമ്മായി അമ്മ വാതിക്കല്‍ തന്നെ കാത്തിരിപ്പുണ്ടായിരുന്നു. ആ രാഘവന്‍റെ കൂടെ ആയിരുന്നല്ലേ? ങ്ഹാ ഞാന്‍ അലക്ഷ്യമായി മൂളി. വാ ചോറുണ്ണാം… അമ്മ പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ കുളിമുറിയില്‍ പോയി മുഖമെല്ലാം കഴുകി തരിച്ചെത്തുമ്പോഴേയ്ക്കും അമ്മയും മകളും കൂടി ഭക്ഷണമെല്ലാം എടുത്തു വെച്ചിരുന്നു. രണ്ടു പേരുടേയും മുഖത്ത് പ്രത്യേകിച്ച് ഭാവ വ്യത്യാസങ്ങളൊന്നുമില്ല. ചേച്ചി വിളമ്പുന്നതിനിടയില്‍ പറഞ്ഞു….
ആ രാഘവേട്ടന്‍റെ കൂടെ നടന്നാ ഗോപിയേട്ടന്‍ എല്ലാ ദുശ്ശീലങ്ങളും പഠിച്ചേ…
ദുശ്ശീലങ്ങളില്ലാത്തവരു് ഇവിടെ ആരുമില്ലല്ലോ… ഞാന്‍ പതിയെ പറഞ്ഞു.
എന്നെ അങ്ങിനെ ആക്കി തീര്‍ത്തതാ… ചേച്ചിയുടെ ന്യായീകരണം. ശരിയായിരിയ്ക്കും, സാഹചര്യങ്ങളുടെ സമ്മര്‍ദ്ദമുണ്ടാവുമല്ലോ. കടിമൂത്തു നില്‍ക്കുമ്പോള്‍ ഭര്‍ത്താവുപേക്ഷിച്ചു പോയ ചേച്ചി അങ്ങിനെ ആയിതീര്‍ന്നതായിരിയ്ക്കാം. പിന്നെ ആ അമ്മയുടെ അല്ലേ മോള്.
ഈ നിലയ്ക്ക് എന്‍റെ ഭാര്യയും മോശക്കാരിയാകില്ല. അവളുടെ സെക്സിലുള്ള പ്രാവീണ്യം കാണുമ്പോള്‍ അത് പണ്ടേ തോന്നിയിരുന്നു. പക്ഷെ എനിക്കെപ്പോഴും നാണം കുണുങ്ങികളയായ പെണ്ണുങ്ങളോട് അത്ര പ്രതിപത്തിയുണ്ടായിരുന്നില്ല. ‘ശയനേഷു വേശ്യ’ എന്ന പ്രമാണത്തോടായിരുന്നു താല്‍പര്യം. രാത്രി ഞാന്‍ പെട്ടെന്നു് ഉറങ്ങിപ്പോയി. അന്നത്തെ മാരത്തോണ്‍ കളികളുടെ ക്ഷീണം ശരിയ്ക്കുമുണ്ടായിരുന്നു.
രാവിലെ അമ്മ ചായയുമായി വന്നു് വളിച്ചപ്പോഴാണു് ഉണര്‍ന്നത്. നന്നായി ഉറങ്ങിയല്ലേ… അമ്മ ചോദിച്ചു. ങാ ഞാന്‍ അലക്ഷ്യമായി മൂളി. നേരം ഒരുപാടായിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ചേച്ചി ജോലിയ്ക്ക് പോയി കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഞാന്‍ പ്രഭാത കൃത്യങ്ങള്‍ കഴിച്ച് വന്നപ്പോഴേയ്ക്കും അമ്മായി അമ്മ പ്രാതല്‍ വിളമ്പി. എന്തോ പറയാന്‍ വെമ്പുന്ന പോലെയുളള മുഖഭാവം, പക്ഷെ എന്തോ ഒരു മടി പോലെ
എന്താ അമ്മ ഒന്നും പറയാത്തെ….?

അത്…. പിന്നെ… മോന്‍ ഒന്നും മനസ്സില്‍ വെക്കരുത്…. ഇന്നലെ അങ്ങിനെയൊക്കെ പറ്റിപ്പോയി.
ഇതിലൊക്കെ ഇപ്പൊ എന്തിരിയ്ക്കുന്നു.. ഇതൊക്കെ നാട്ടു നടപ്പല്ലേ, ഭാര്യയില്ലാത്തപ്പൊ മരുമക്കളെ സഹായിക്കേണ്ടത് അമ്മായി അമ്മയുടേയും കൂടെപ്പിറപ്പുകളുടേയും ഒക്കെ കടമയല്ലേ…ഞാന്‍ വെച്ചു കാച്ചി
ഹോ പുണ്യവാന്‍… എന്നിട്ടതും പോരാഞ്ഞിട്ടല്ലേ ആ അന്നാമ്മ കൂത്തിച്ചിയുടെ ഷാപ്പില്‍ നിരങ്ങാന്‍ പോയത്…..
അത് പിന്നെ… രാഘവേട്ടന്‍ ക്ഷണിച്ചപ്പൊ കളള് കുടിക്കാന്‍ കയറീതാ…
കള്ളു മാത്രമേ കുടിച്ചുള്ളൂ…?
പിന്നല്ലാതെ, രാഘവേട്ടനുമുണ്ടായിരുന്നല്ലോ
അങ്ങേര്‍ക്കു് ഇപ്പൊ കളളു കുടിക്കാന്‍ മാത്രേ ത്രാണിയുള്ളൂ… മോനെ പോലുളളവരെ ഒന്നും അവള്‍ പിഴിയാതെ വിടില്ലാന്നു് എനിക്കറിയാവുന്ന അത്ര ഇവിടെ മറ്റാര്‍ക്കുമറിയില്ല. എന്‍റെ രാധ മോളെ വഴിയാധാരമാക്കരുത്. വിലാസിനിയോ ഇവിടെ മൊടക്കാ ചരക്കായി.
ഹേയ്… അങ്ങിയൊന്നും ഒരിക്കലും സംഭവിക്കില്ല അമ്മേ… ഞാന്‍ വാക്കു് കൊടുത്തു. പിന്നെ അമ്മയുടെ സൗന്ദര്യവും മണവുമേറ്റപ്പോള്‍ രാധയെ ഓര്‍മ്മ വന്നതു കൊണ്ടാ… അങ്ങിനെയൊക്കെ നിയന്ത്രണം വിട്ടത്. ഞാന്‍ അവരെ ഒന്നു് പൊക്കി. എന്നിട്ടവരുടെ കവിളില്‍ ഒന്നു് നുള്ളി
പോടാ അവിടെന്നു്…. പിന്നേയും തുടങ്ങാനാ ഭാവം…?
ശരിയാ, ഞാന്‍ സ്ഥലം വിടാന്‍ നോക്കാം, ഞാനൊരു നംബറിട്ട് നോക്കി.
ഹോ… ഇനി അതിന്‍റെ പേരില്‍ ഓടിപ്പിടഞ്ഞൊന്നും പോകണ്ട…. ഒന്നു രണ്ട് ദിവസം കഴിയട്ടെ
അത് ശരി ആശാത്തിയുടെ കാലിന്‍റിടയില്‍ ഇപ്പോഴും കിരുകിരുപ്പുണ്ട്, ഞാന്‍ മനസ്സില്‍ കണ്ടു. പുറത്തേക്കിറങ്ങി ചുറ്റുപാടെല്ലാം ഒന്നു കറങ്ങി നടന്നു. ഇന്ദിര സ്കൂളില്‍ പോയിക്കാണും, ഉണ്ടെങ്കില്‍ തന്നെ അവളെ ഒന്നു് ഒറ്റയ്ക്ക് കിട്ടാന്‍

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *