Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / Couple Stories / സുജാതയുടെ സുരത കഥകള്‍

സുജാതയുടെ സുരത കഥകള്‍

Malayalam kambi katha kambikadha kambikathakal malayalam kambi  kambikathakal, kambikadhakal, mallu stories, kambi katha, kambi kadha

Written by :ബഞ്ചമിന്‍ ബ്രോ

വൈകുന്നേരം ചന്ദന മഴ സീരിയലും കണ്ട് കഴിഞ്ഞ് സുജാത സോഫയില്‍ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു. മേല്‍ കഴുകാന്‍ ബാത്രൂമില്‍ കയറിയ സുജാത തന്റെ വസ്ത്രങ്ങള്‍ ഒന്നൊന്നായി അഴിച്ചു. കറുത്ത ബ്രായും പാന്റിയും മാത്രമിട്ട് ശരീരം വലിയ കണ്ണാടിയില്‍ ഒന്ന് അടിമുടി നോക്കി. ചെറുതായി നീണ്ട മുഖം, തുടുത്ത കവിളുകള്‍, വിടര്‍ന്ന കണ്ണുകള്‍. ചുവന്ന് തുടുത്ത ചുണ്ടുകള്‍. മുലകള്‍ മുപ്പത്താറ് സൈസ് ബ്രായ്ക്കുള്ളില്‍ കിടന്ന് വീര്‍പ്പുമുട്ടുന്നു. അല്പം ചാടിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും മനോഹരമായ പൊക്കിള്‍ ചുഴിയുടെ അഴകൊന്ന് വേറെ തന്നെ.
ഇരുവശത്തേക്കും വിടര്‍ന്ന അരക്കെട്ട്. അവള്‍ ഒന്ന് ചരിഞ്ഞു നോക്കി. തെറിച്ചുന്തി നില്‍ക്കുന്ന മാംസളമായ കുണ്ടിപന്തുകള്‍ക്കിടയില്‍ പൂണ്ട് കിടക്കുന്ന പാന്റി ഒന്ന് വലിച്ച് ഇട്ടു. ഈ മുപ്പത്തെട്ടാം വയസ്സിലും തന്റെ സൌന്ദര്യത്തില്‍ അവള്‍ അഭിമാനം കോണ്ടു. ബ്രായുടെ ഹുക്ക് ഊരിയപ്പോള്‍ മാര്‍കുടങ്ങള്‍ തുളുമ്പി ചാടി. ഇരു കൈകൊണ്ടും അവയെ മെല്ലെ കശക്കി. മുലഞെട്ടില്‍ തലോടി. ഒരു മുലഞെട്ട് എത്തിച്ച് നക്കി. നാക്കിന്റെ സ്പരശനം ഏറ്റപ്പോള്‍ മുലഞെട്ട് ബലം പിടിച്ചു.
അവള്‍ പാന്റി ഊരിക്കളഞ്ഞു. കുനിഞ്ഞപ്പോള്‍ വിടര്‍ന്ന ചന്തികണ്ണാടിയില്‍ കണ്ടു. നിവര്‍ന്ന് നിന്ന് മുടി അഴിച്ചു കെട്ടി. എന്നിട്ട് ഒരു കൈ തന്റെ അരക്കെട്ടിലെ മദന ചെപ്പില്‍ വച്ചു. മെല്ലെ രോമങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ ഒളിച്ചിരിക്കുന്ന പൂറിതളുകള്‍ വിടര്‍ത്തി വിരല്‍ ഇട്ടു.
പൂറ്റില്‍ മദജലം ഒഴുകാന്‍ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ഭര്‍ത്താവിന്റെ കുണ്ണ കയറ്റി നന്നായൊന്ന് കളിച്ചിട്ട് കാലം കുറച്ചായി. പ്രായം നാല്പത്തഞ്ചേ ആയുള്ളൂ എങ്കിലും സുരേഷ് ചേട്ടനിപ്പം പഴയപോലെ കുണ്ണ ഉണരുന്നില്ല. എത്രനല്ല പോലെ പണ്ണിത്തന്നിരുന്ന ആളാ. സൂപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റ് ബിസിനസ്സിന്റെ തിരക്കുകളിലേക്ക് കടന്നതോടെ കുറച്ചു കാലം കളികള്‍ക്ക് സമയം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. കടയടച്ച് തിരിച്ചു വരുമ്പോള്‍ ക്ഷീണിതനായിരിക്കും. പിന്നീട് എപ്പോഴോ കളിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോഴാണ് വേണ്ടത്ര ഉദ്ധാരണം ലഭിക്കുന്നില്ല എന്ന കാര്യം മനസ്സിലായത്. താന്‍ വായിലെടുത്തും മറ്റും കുറേ ശ്രമിച്ചു. കുണ്ണക്ക് യാതൊരു വ്യത്യാസവുമില്ല. തളര്‍ന്ന ചേമ്പിന്‍ തണ്ടു പോലെ. ഇടക്ക് സുരേഷേട്ടന്‍ തന്നെ തൃപ്തിപ്പെടുത്തുവാനായി പൂറു നക്കിത്തരും. ഇപ്പോള്‍ അതിനും താല്പര്യം ഇല്ലാതായി.
പണം വേണ്ടുവോളം ഉണ്ട് എന്നാലും തന്റെ യ്യൌവനം പാഴാകുന്നത് ഓര്‍ത്ത് അവള്‍ ഒന്ന് നെടുവീര്‍പ്പിട്ടു.
വീണ്ടും വിരല്‍ പൂറ്റില്‍ ഇട്ട് ഇളക്കി, കന്തില്‍ കുസൃതികാട്ടി. ഒരു കൈകൊണ്ട് മാറിലെ മുലക്കുടങ്ങളെ ഞെരിച്ചു. ഏതാണ്ട് അഞ്ച് മിനിറ്റ് വിരല്‍ ഇട്ടു.
“സുജേ കുളികഴിഞ്ഞില്ലെ?”വാതിലില്‍ തട്ടി സുരേഷ് ചോദിച്ചു.
“ദ വരണൂ” രതിസുഖം പാതിയില്‍ മുറിഞ്ഞ അവള്‍ പറഞ്ഞു.
അവള്‍ ഷവറിനടിയിലേക്ക് നീങ്ങി നിന്നു. മഴപോലെ തണുത്ത വെള്ളം അവളുടെ സുന്ദരമായ മേനിയെ തഴുകി താഴോട്ട് ഒഴുകി. തലയും മുലയും തണുക്കുവോളം അവള്‍ അതിനു കീഴെ നിന്നു. ശരീരമാകെ സോപ്പെടുത്ത് പതപ്പിച്ചു.
വീണ്ടും സുരേഷ് ചോദിച്ചപ്പോള്‍ അവള്‍ പെട്ടെന്ന് കുളിച്ച് ഒരു ചുവന്ന മാക്സി മാത്രം ഇട്ട് പുറത്തിറങ്ങി.
അല്പം ഇറുക്കമുള്ള മാക്സിക്കുള്ളില്‍ അവളുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഷേപ്പ് ശരിക്കും എടുത്ത് കാട്ടി.
“എന്താ വിളിച്ചത്?”
“ആ നമ്മുടെ മോന്റെ ഫോണ്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു അവന്‍ ഇന്ന് ഷമീറിന്റെ വീട്ടില്‍ തങ്ങാത്തെ. കമ്പയിന്‍ സ്റ്റഡി.
“ഓ അതാണൊ അവന്‍ എന്നോട് ചിലപ്പോളേ വരൂ എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു” അല്പം നീരസം കലര്‍ന്ന് അവള്‍ പറഞ്ഞു.
കണ്ണാടിക്ക് മുമ്പില്‍ നിന്ന് മുടി ചീകുമ്പോള്‍ അവളുടെ സ്ലീവ് ലസ് മാക്സിയുടെ ഇടയിലൂടെ കക്ഷത്തെ രോമവും മുലയുടെ അല്പഭാഗവും അയാള്‍ കണ്ടു. കുറേ നാളായതല്ലേ മകന്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഇന്ന് കിടപ്പ് മുറിയില്‍ നിന്നും മാറി ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്യാമെന്ന് സുരേഷിനു തോന്നി.
അല്പം ഇറുക്കമുള്ള മാക്സിക്കുള്ളില്‍ അവളുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഷേപ്പ് ശരിക്കും എടുത്ത് കാട്ടി.
“എന്താ വിളിച്ചത്?”
“ആ നമ്മുടെ മോന്റെ ഫോണ്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു അവന്‍ ഇന്ന് ഷമീറിന്റെ വീട്ടില്‍ തങ്ങാത്തെ. കമ്പയിന്‍ സ്റ്റഡി.
“ഓ അതാണൊ അവന്‍ എന്നോട് ചിലപ്പോളേ വരൂ എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു” അല്പം നീരസം കലര്‍ന്ന് അവള്‍ പറഞ്ഞു.
കണ്ണാടിക്ക് മുമ്പില്‍ നിന്ന് മുടി ചീകുമ്പോള്‍ അവളുടെ സ്ലീവ് ലസ് മാക്സിയുടെ ഇടയിലൂടെ കക്ഷത്തെ രോമവും മുലയുടെ അല്പഭാഗവും അയാള്‍ കണ്ടു. കുറേ നാളായതല്ലേ മകന്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഇന്ന് കിടപ്പ് മുറിയില്‍ നിന്നും മാറി ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്യാമെന്ന് സുരേഷിനു തോന്നി.

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

One comment

  1. kollam.plz continue.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *