Friday , March 24 2017
Home / kambi kathakal / ലേഡീസ് ക്ലബ്ബ്

ലേഡീസ് ക്ലബ്ബ്

kambikadhakal kambikatha kambi kadha kambi katha malayalam kambi kathakal malayalam kambikathakal

ബംഗ്ലൂരിലെ ഒരു എഞ്ചിനീയറിങ് കോള്ളെജിലെ സ്റ്റുഡന്‍റ് ആണു ഞാന്‍. ഞങ്ങളുടെ കോള്ളേജു സിറ്റിയുടെ ഒത്ത നടുവില്‍ ലാല്‍ബാഗു ഗാര്‍ഡന്‍റെ അടുത്താണു. മുകളിലുള്ള നിലയില്‍ ഇരുന്നു ക്ലാസ്സ് കേള്‍ക്കുമ്പോള്‍ ഞങ്ങള്‍ക്കു താഴെ ലാല്‍ബാഗു പൂന്തോട്ടത്തില്‍ യുവമിധുനങ്ങള്‍ കയ്യുകോര്‍ത്തു പ്രേമിച്ചു നടക്കുന്നതു കാണാം. വൈകിട്ടായാല്‍ അവിടെ തണല്‍ പറ്റി പലരും ചുംബനങ്ങള്‍ പകരുന്നതും ചിലര്‍ മരത്തണലില്‍ മടിയില്‍ തല വച്ചു പുന്നാരം പറയുന്നതും കാണാം. പലപ്പോഴും ആണുങ്ങള്‍ ആണുങ്ങളുടെ മടിയില്‍ തലവച്ചു കിടക്കുന്നതു കണ്ടിട്ടുണ്ട്. അതെന്തൊരു വേലയെന്നു ഞാന്‍ അമ്പരന്നു. പിന്നെ എന്‍റെ കൂട്ടുകാരി ഷെറിനാണു അതിന്‍റെ ഗുട്ടന്‍സ് എനിക്കു പറഞ്ഞുതന്നതു. മടിയില്‍ തലവച്ചു പുന്നാരം പറയുകയൊന്നുമല്ല അവര്‍ ചെയ്യുന്നത.് ഒരുത്തന്‍ മറ്റെ ആളുടെ ലിംഗം വായിലിട്ട് ഊമ്പിക്കൊടുക്കുകയാണു. ചിലര് പണത്തിനു ചിലര്‍ സുഖത്തിനും ഇങ്ങിനെ ചെയ്യും. ചില വേശ്യകളും ഇങ്ങിനെ ചെയ്യുന്നതു ഞങ്ങള്‍ക്കു ക്ലാസ്സില്‍ ഇരുന്നു കാണാം. ഈ കാമസൂത്രങ്ങള്‍ കാണുന്നതു ഞങ്ങള്‍ മാത്രമല്ല. ചില വിരുതډാര്‍ മരങ്ങളില്‍ ഒളിച്ചിരിക്കും താഴെ നടക്കുന്ന മുലക്കു പിടിത്തം വായിലെടുപ്പു തുടങ്ങിയവ കണ്ടു മരത്തിന്‍റെ മുകളില്‍ ശ്വാസം വിടാതെ അവര്‍ മണിക്കൂറുകള്‍ പതുങ്ങിയിരിക്കും. പലരും അവിടെ ഇരുന്നു ലിംഗം കയ്യിലെടുത്തു, എന്താ പറയാ, അതെ വാണമടിക്കും. ബങളൂരില്‍ ഇതൊന്നും ആരും ശ്രധിക്കാറുമില്ല, പോലീസില്‍ പരാതിപ്പെടാറുമില്ല. കേരളത്തിലായിരുന്നെങ്കില്‍ സൂര്യാ ടീ വീ , കൈരളി ടീ വീ അങ്ങിനെ ഓരോരുത്തډാര്‍ പീഢനം, പീഢനം എന്നും പറഞ്ഞു ഫീച്ചറും മഹിള സംഖടനകളുടെ പിക്കറ്റിങ്ങും സുഗതകുമാരിയുടെ കവിതയെഴുത്തും ഒക്കെയായി പാവം അന്തോണിച്ചന്‍റെ ഉറക്കം കളയും .അതാ കേരളവും കര്‍ണ്ണാടകയും തമ്മിലുള്ള വത്യാസം.

പക്ഷെ കേരളത്തില്‍ പത്തുമണി കഴിഞ്ഞാല്‍ അറുപതു തികഞ്ഞ മുത്തിക്കും ഒറ്റക്കു നടക്കാന്‍ പറ്റുകയില്ല. ഇവിടെ രാത്രി മൂന്നുമണിക്കും ഷിഫ്റ്റു കഴിഞ്ഞു പെണ്‍കുട്ടികള്‍ നടന്നും സ്കൂട്ടറിലും പോകും. ആരും കമന്‍റടിക്കാറുമില്ല വായിനോക്കാറുമില്ല. കേരളത്തിലാണെങ്കില്‍ പിറ്റെ ദിവസം മുത്തി മൂലവും പൂരാടവും പൊളിഞ്ഞു മരിച്ചു കിടക്കും. ഒരു ഊമ്പിയ ദൈവത്തിന്‍റെ സ്വന്തം നാട്!! അവിടെ നിന്നും ഇവിടെ പഠിക്കാന്‍ വന്നപ്പോഴാണു ഇതൊക്കെ എനിക്കു മനസ്സിലായത്. ഇവിടെ പഠിക്കാനുള്ളവര്‍ക്കു പഠിക്കാം കറങ്ങി നടക്കണ്ടവര്‍ക്കു കറങ്ങാം .രാത്രിയില്‍ ഹോസ്റ്റലില്‍ വരാം പോകാം. ഒക്കെ നല്ല സ്വാതന്ത്ര്യം!! ആരും അതു മിസ്യൂസ് ചെയ്യുന്നതുമില്ല. എന്‍റെ ഉറ്റ സുഹ്രുത്താണു ഷെറിന്‍. അവള്‍ മലയാളി തന്നെ. പക്ഷെ ബൊംബേയില്‍ ആണു വളര്‍ന്നത.് നല്ല തന്‍റേടക്കാരി. നല്ല തമാശക്കാരി. നല്ല സുന്ദരി. എന്നെക്കാള്‍ നല്ല നിറം. തുടുപ്പു. പക്ഷെ സോ സിമ്പിള്‍ ആഡംബരമില്ല. കാതില്‍ ഒരു റിങ്ങു മാത്രം! പിന്നെ കഴുത്തില്‍ ഒരു പേള്‍ മാല!! തീര്‍ന്നു ആഭരണങ്ങള്‍! ഇവിടെ ആരും സ്വര്‍ണം പുറത്തു നടക്കുമ്പോള്‍ ഇടുകയില്ല.

പക്ഷെ ഞങ്ങളുടെ മാത്ത്സ് ലെക്ച്ചറര്‍ മിസ്സ് ആലീസ് നയിനാന്‍ ഭയങ്കര സ്റ്റ്രിക്ടാണു. അവര്‍ കല്യാണം കഴിയാത്ത ഒരു മുപ്പത്തഞ്ചുകാരിയാണു. മലയാളി ആണത്രെ. പക്ഷെ അവര്‍ മലയാളം പറഞ്ഞു ഞാന്‍ ഇതുവരെ കേട്ടിട്ടില്ല. അവരുടെ ക്ലാസ്സില്‍ ഒരിക്കല്‍ വെളിയിലേക്കു നോക്കിയതിനു എനിക്കു ഇമ്പോസിഷന്‍ എഴുതേണ്ടിവന്നു. കൊച്ചു കുട്ടികളെപ്പോലെ ഞാന്‍ എമ്പോസിഷന്‍ എഴുതി നാണംകെട്ടു. മിസ്സ് എല്ലാവരെയും ഇങ്ങിനെ വിരട്ടും. അതിനാല്‍ അവരെ എല്ലവര്‍ക്കും ഭയമാണു. വളരെ റിസര്‍വ്ഡ് ആണു. അവര്‍ ഹോസ്റ്റലില്‍ ആണു താമസിക്കുന്നതെങ്കിലും അവരെ മെസ്സിലല്ലാതെ ഞാന്‍ കണ്ടിട്ടേയില്ല. അവരുടെ പ്രെസെസന്‍സു തന്നെ ഞങ്ങളുടെ അടിപൊളിമൂഡു കുളമാക്കുമെന്നതിനാല്‍ അവര്‍ മെസ്സിലുണ്ടെങ്കില്‍ ഞങ്ങള്‍ അവര്‍ ഭക്ഷണം കഴിയുന്നതുവരെ മാറി നില്‍ക്കും.

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *