Monday , March 27 2017
Home / kambi kathakal / എന്‍റെ ആദ്യത്തെ മുലപിടി അനുഭവം

എന്‍റെ ആദ്യത്തെ മുലപിടി അനുഭവം

kambikadhakal kambikatha kambi kadha kambi katha malayalam kambi kathakal malayalam kambikathakal

ചെറുപ്പത്തില്‍, അതായത് കൗമാരപ്രായത്തില്‍ കാണിച്ചു കൂട്ടിയിട്ടുള്ള കുരുത്തക്കേടുകളില്‍ ഒന്നാണിത്. ഇങ്ങനെയുള്ള അനുഭവങ്ങളില്‍ നിന്നായിരുന്നു പിന്നീടു പോക്രിത്തരങ്ങള്‍ക്ക് ധൈര്യം കിട്ടിയത്. അന്നൊക്കെ മുതിര്‍ന്ന കൂട്ടുകാരില്‍ നിന്നും വല്ലപ്പോഴും വീണുകിട്ടുന്ന ചില വിവരണങ്ങളും ജനയുഗം പോലെയുള്ള മാസികകളില്‍ ലൈംഗികവിജ്നാനം എന്ന പേരില്‍ വരുന്ന ലേഖനങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള വിവരണങ്ങളും പടങ്ങളും ഒക്കെക്കൂടി സ്ത്രീയുടെ ലൈഗികാവയവങ്ങളേപ്പറ്റി ഏതാണ്ടൊരു രൂപം മനസ്സില്‍ തല്ലിക്കൂട്ടിയിരുന്നു. കൂടാതെ ബാലനായിരുന്നപ്പോള്‍ കുളക്കടവില്‍ വെച്ച് വല്ലപ്പോഴും പെണ്ണുങ്ങള്‍ തുണി മാറുമ്പോള്‍ മിന്നായം പോലെ കാണുന്ന കറുത്ത രോമങ്ങള്‍ നിറഞ്ഞ തുടയിടുക്കും അതേ സമയം കൊച്ചു പെണ്‍കുട്ടികളുടെ മിനുസമായ വരയുള്ള ത്രികോണവും ആകെക്കൂടി ഒട്ടും പൊരുത്തപ്പെടാത്ത ഒരു രൂപമായിരുന്നു പെണ്ണിന്‍റെ ഗുഹ്യഭാഗത്തെപ്പറ്റി അന്ന് മനസ്സില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത്. മുലകളുടെ ക്രമമായ വളര്‍ച്ച മനസ്സിലാക്കാവുന്നതേയുള്ളു. അതു പുറമേ കാണാവുന്നതുമാണല്ലൊ. എന്നാല്‍ ഈ യോനി എന്നു പറയുന്ന സാധനത്തിന്‍റെ രൂപം ഒരു ചോദ്യഛിഹ്നമായി മനസ്സില്‍ കൊണ്ടു നടന്നു. പിന്നീട് ജനദ്ധ്വനിയിലും മറ്റും വന്നു കൊണ്ടിരുന്ന അതിരസം കുഞ്ഞന്നാമ്മ പോലെയുള്ള കഥകള്‍ ഞങ്ങളുടെ വികാരങ്ങള്‍ക്കു തീ പിടിപ്പിച്ചിരുന്നു. പെണ്ണിന്‍റെ ജനനേന്ദ്രിയത്തിന്‍റെ സുഖവും മാധുര്യവും സൗന്ദര്യവും അപ്പോഴും ഒരു സങ്കല്പമായി മനസ്സില്‍ വളര്‍ന്നുകൊണ്ടിരുന്നു. അപ്പോഴൊക്കെ ഒറ്റ വഴിയേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു. സ്വന്തം പറി സ്വന്തം കൈ, പിടിയെടാ പിടി. അതിനിടയില്‍ ചില കോപ്രായങ്ങളും ഒപ്പിച്ചു. പക്ഷേ ഒന്നും പൂര്‍ണ്ണമായിരുന്നില്ല താനും. അതിലൊരു കോപ്രായത്തിന്‍റെ ഓര്‍മ്മ ഒന്നയവിറക്കട്ടെ.
എന്‍റെ ഗ്രാമത്തില്‍ നിന്നും അഞ്ചാറു മൈല്‍ ദൂരെയുള്ള വേറൊരു ഗ്രാമത്തില്‍ ഉല്‍സവത്തിന്‍റെ, എട്ടാം ദിവസം സാംബശിവന്‍റെ കഥാപ്രസംഗമായിരുന്നു പരിപാടി. നോട്ടീസു വായിച്ചപ്പോഴേ തീരുമാനിച്ചു പോകണമെന്ന്. എനിക്കു സാംബന്‍റെ കഥ വളരെ ഇഷ്ടമായിരുന്നു. വീട്ടില്‍ നിന്നും അനുവാദം വാങ്ങി ഞാനും കൂട്ടുകാരന്‍ രാജപ്പനും കൂടി പുറപ്പെട്ടു. പകുതി വഴി ബസു കിട്ടി. പിന്നെ നടന്നു. അമ്പലത്തിലെത്തി, അടഞ്ഞു കിടന്ന ശ്രീകോവിലിനു മുമ്പില്‍ ദൂരെ നിന്നൊന്നു തൊഴുതു.
രാത്രി പന്ത്രണ്ടു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ അമ്പലമുറ്റം നിറയെ ആളുകളായി. ചിലര്‍ കിടക്കുന്നു, ചിലര്‍ വര്‍ത്തമാനം പറയുന്നു. അന്നൊക്കെ ഉല്‍സവത്തിനു പോകുമ്പോള്‍ പായോ ഇരിക്കാനുള്ള കടലാസോ ചൗക്കാളമോ ഒക്കെ ആയിട്ടായിരുന്നു. കാരണം പിരിയുന്നത് നേരം വെളുത്തിട്ടായിരിക്കും. കച്ചവടം പൊടിപൊടിയ്ക്കുന്നു. അപ്പോള്‍ നടന്നുകൊണ്ടിരുന്നത് നാട്ടിലെ ഉടങ്കൊല്ലി വായനശാലക്കാര്‍ നടത്തുന്ന മാട്ടേല്‍ നാടകമായിരുന്നു. ഒരു രസവുമില്ല, പിന്നെ ചുറ്റി നടന്നു. തിരക്കിനിടയില്‍ രണ്ടുപേരും കൂടി കയറി, ട്യൂബുലൈറ്റിന്‍റെ വെളിച്ചം കുറഞ്ഞ ഭാഗത്തു വെച്ച് പെണ്ണുങ്ങളുടെ കുണ്ടിയിലൊക്കെ ഞെക്കി, മുട്ടിയുരുമ്മി നടന്നു. അതൊരു, ഒരു സുഖം. കറന്‍റു വരാത്ത ഗ്രാമം. അമ്പലമുറ്റത്തെ ചായക്കടകളിലും കച്ചവടക്കാര്‍ക്കും പെട്രോമാക്സ് വിളക്കുകള്‍. വളക്കടകളുടെ മുമ്പില്‍ പെണ്ണുങ്ങള്‍ നിരന്നു നിന്നാല്‍ സുഖം, ആണുങ്ങള്‍ കൂടെയുണ്ടോ എന്നു ചുറ്റും നോക്കും, പിന്നെ മുന്നോട്ടടുക്കും, കയ്യൊന്നുരുമ്മി നോക്കും, പ്രശ്നമില്ലെന്നു കണ്ടാല്‍ കുണ്ടിയില്‍ ഞെക്കും. ചിലര്‍ അതു രസിച്ചു തിരിഞ്ഞു നോക്കിയിട്ടുണ്ട്. മറ്റു ചിലര്‍ ദേഷ്യപ്പെട്ട് കയ് തട്ടി മാറ്റും. അപ്പോള്‍ പോക്കറ്റടിക്കാരന്‍റെ വേഗതയില്‍ അവിടെ നിന്നും മുങ്ങും. കുറേക്കഴിപ്പോള്‍ മടുത്തു. ഇനി കുറച്ചു നേരം വല്ലയിടത്തും ഇരിക്കാം എന്നു കരുതി. സാംബശിവന്‍ ഇതേവരെ എത്തിട്ടില്ല, അങ്ങേര്‍ക്കു ദിവസം രണ്ടും മൂന്നും പരിപാടിയുണ്ടാകും. അതുകൊണ്ട് പറയുന്ന സമയത്തൊന്നും എത്താറില്ല എന്നറിയാം.. ഞങ്ങളുടെ കയ്യില്‍ ന്യൂസ്പേപ്പറുണ്ട്, പക്ഷേ ഗ്രൗണ്ടില്‍ വിരിച്ചാല്‍ മഞ്ഞു വീണു പെട്ടെന്നു നനഞ്ഞു പോകും. പിന്നെ നോക്കിയപ്പോള്‍ അമ്പലത്തിന്‍റെ മുമ്പിലുള്ള നാട്ടുവഴിക്കപ്പുറം ഒന്നു രണ്ടു പഴയ പീടികക്കെട്ടിടങ്ങളുണ്ട്. ഞങ്ങള്‍ അങ്ങോട്ടു നടന്നു.
നേരെ മുമ്പിലുള്ള ചെറിയ കടയുടെ വരാന്തയിലേയ്ക്കു ഞങ്ങള്‍ കയറി. വീതിയുള്ള വരാന്ത. അതിനു ചുറ്റും ചെറിയ അരമതില്‍. കടയ്ക്കു നിരപ്പലകയും. കമ്പികളും. വരാന്തയിലേയ്ക്കു കയറുന്നിടത്ത് അരമതിലില്ലാത്തതുകൊണ്ടു നിലത്ത് പലകയില്‍ ചാരി ഇരുന്നാല്‍ സ്റ്റേജു ദൂരെ കാണാം അവിടെ അഞ്ചാറു പേരുള്ള ഒരു കുടുംബം താവളമടിച്ചിട്ടുണ്ട്, അവരില്‍ ആണുങ്ങള്‍ സംസാരിക്കുന്നു. കുട്ടികള്‍ ഉറങ്ങുന്നു. പെണ്ണുങ്ങള്‍ ചാരിയിരുന്നു മയങ്ങുന്നു. വരാന്തയില്‍ രണ്ടു വശത്തും എന്തോ ചാക്കുകള്‍ ഉണ്ട്. ഒരറ്റത്തു നോക്കിയപ്പോല്‍ ഉപ്പു ചാക്ക്. അതു ശെരിയാവില്ല. മറ്റേ അറ്റത്തു നോക്കുമ്പോള്‍ അറക്കപ്പൊടി. നല്ല മയവും ചൂടും. രണ്ടു പേരും കൂടി അതിലൊന്നു താങ്ങിയെടുത്തു പലകയോടടുത്ത മൂലയില്‍ വരാന്തയോടു ചേര്‍ത്തിട്ടു, ആ കുടുംബത്തിനഭിമുഖമായിട്ട്. എന്തിനാണെന്നോ, അവിടെയിരിക്കുന്ന മൂന്നു പെണ്ണുങ്ങളില്‍ ഒരെണ്ണത്തിന്‍റെ ചക്കമുല സൈഡില്‍ കൂടി കാണാന്‍ നന്ന്. അവര്‍ ഇരുന്ന് ഉറക്കം തൂങ്ങുകയായിരുന്നു. അരണ്ട വെളിച്ചത്തിലും തലയെടുത്തു നില്‍ക്കുന്നതു കൊണ്ട് കണ്ടു രസിക്കാം.
കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ രാജപ്പന്‍ എന്‍റെ മുമ്പിലായി പേപ്പറു വിരിച്ച് വിശാലമായിട്ടുറക്കം പിടിച്ചു. ഞാന്‍ പതുക്കെ ഉടുമുണ്ടു പറിച്ച് പുതച്ചു. എന്നിട്ട് നിരപ്പലകയിലും ചാക്കിലുമായി ചാരി ഇരുന്നു.

(അടുത്ത പേജില്‍ തുടരും. next page buttonചുവടെ ) www.kalikuttan.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *